Môi trường làm việc tại ngân hàng công thương

Nghĩ mãi không ra

Verified Banker
Chào ACE.
Em đang tò mò không biết môi trường làm việc tại ngân hàng công thương thế nào.
Với bộ phận tín dụng cá nhân thì chỉ tiêu kinh doanh, chính sách tính lương thưởng thế nào.
Nhờ Anh Em nào đang làm trông Ngân hàng công thương giải đáp giúp
Xin trân trọng cảm ơn!

Áp lực thì kinh khủng, lương thưởng thì HO và các CN làm ăn tốt thì cao, còn lại thì... :))

Chào ACE.
Em đang tò mò không biết môi trường làm việc tại ngân hàng công thương thế nào.
Với bộ phận tín dụng cá nhân thì chỉ tiêu kinh doanh, chính sách tính lương thưởng thế nào.
Nhờ Anh Em nào đang làm trông Ngân hàng công thương giải đáp giúp
Xin trân trọng cảm ơn!
Môi trường công Thương là mơ ước của nhiều bạn. Không cần phải suy nghĩ nhen bạn, môi trường Ngân hàng nào cũng áp lực như nhau cả nhưng Ngân hàng Công Thương có chính sách đãi ngộ nhân viên tốt. Chúc bạn gặp nhiều may mắn.

Moi truong tuyet voi, luong 24tr. :)
Bật mí lương xíu cho mấy bạn:
bậc 4 tầm 6tr
bậc 5 tầm 8tr - GDV
bậc 6 tầm 10tr - KHCN
bậc 7 tầm 12tr. - KHDN
mới vào giảm 1 bậc (lương ko phải thực lãnh mà theo KPI nên có thể giảm nhé) .Thời gian làm việc . 7h30 đến 19h-21h. Thứ 7, CN đi làm thêm hoặc đi học.
Người ta hỏi thật, và nhận được một câu trả lời rất là.......

bạn ấy nói thật đó, không phải đùa đâu bạn quydd56 ạ. Ngân hàng lớn, công việc nhiều thì việc làm về muộn hay đi làm thứ 7, chủ nhật là bình thường thôi.
Bạn đọc kỹ lại thread này giùm mình. Còn cái quote mình trích ở bên dưới là cậu ta post trả lời ở thread khác.

Người ta hỏi thật, và nhận được một câu trả lời rất là.......
cái quote ở thớt khác thì đúng đới, thớt này thì chém :)))))
Có thời gian mình đi học triền miên, cả tháng k có ngày nào ở nhà, đến LĐP TSC còn khóc tiếng mán kêu cả tháng nay chả nấu đc cho con bữa cơm nào đấy ạ :-|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408
Thành viên mới nhất
debet9xyz1
Back
Bên trên