Môi trường làm việc tại ngân hàng Citibank?

Xin chào các bác,
Do em đang có 1 công việc khá tốt, lương ổn ,cv nhàn mà giờ bên citibank gọi đi pv vị trí Universial banker. Không biết bác nào có kih nghiệm làm việc tại ngân hàng này có thể vào đây trao đổi để em và mọi người tham khảo?
Thanks các bác nhiều nhiều!

bạn được gọi khi nào đấy bạn! mình vừa mới nộp hồ sơ bên Vietnamworks hum qua :D
Xin chào các bác,
Do em đang có 1 công việc khá tốt, lương ổn ,cv nhàn mà giờ bên citibank gọi đi pv vị trí Universial banker. Không biết bác nào có kih nghiệm làm việc tại ngân hàng này có thể vào đây trao đổi để em và mọi người tham khảo?
Thanks các bác nhiều nhiều!

minh được gọi 1 tuần rồi. Họ PV 2 vòng rồi gửi link cho làm bài test online (45' mà dài kinh +.+)
Mà hok có ai vô trả lời topic này giúp sao hu hu :((

Hình như vị trí này chỉ có bán thẻ thôi đúng ko bạn? Ngày xưa mình dc gọi pv qua dt, sau đó hẹn pv trực tiếp mà mình không đi, nghe tên thì oách mà vô bắt đi bán thẻ. Haizzz

Cái vị trí universal banker này là bán thẻ đó, nhưng mình thấy bạn mình làm cũng oki lắm. híc, mình apply bít bao nhiu lần mà ko thấy citi gọi j cả, bùn tóa, mình đầy đủ các đk mà =.=

Mai mình cũng đi pv nhóm của citibank nè. Bạn nào có kinh nghiệm pv nhóm của NH nước ngoài ko? Có thể chia sẻ với mình ko? Mai là pv bằng tiếng anh hết :-s

cho mình hỏi baì test online phải làm đc bao nhiêu % mới qua vậy, citi có thông báo kết quả test ol cho mình bít ko.mình pv 2 vòng rồi, tự dưng test online nữa.lo quá vì ko làm đc tốt

Mình cũng đang quan tâm đến bank này nhưng bank này có vẻ kén người lăm, bằng cấp toàn phải dĩnh đến nước ngoài thôi, nên nếu có appy chắc cũng khó với mình, bạn nào có kng thi bank này thì share nhé

minh được gọi 1 tuần rồi. Họ PV 2 vòng rồi gửi link cho làm bài test online (45' mà dài kinh +.+)
Mà hok có ai vô trả lời topic này giúp sao hu hu :((
Rồi bạn làm ok k, hình như k có đáp án đúng k?
Mình mới làm 1 phần mà thấy kinh quá nên tạm ngưng.
Bạn pv chi nhánh nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,384
Thành viên mới nhất
debet9xyz
Back