Môi trường làm việc ở Seabank

kachukachu

Thành viên
Chào các bạn. Mình đang thấy seabank tuyển dụng nhiều vị trí có bạn nào đã làm việc, hay phỏng vấn ở seabank rồi không cho mình xin ý kiến với kinh nghiệm để có thể ứng tuyển tốt hơn với ạ.

Chấm chấm. Mình đã thi và phỏng vấn. Đang chờ kết quả. Không biết môi trường làm việc ở Seabank thế nào ạ? Anh chị nào làm ở đây rồi cho xin ít review ạ

Mình từng làm SeABank hơn 1 năm vị trí CVQK KHCN, môi trường chỗ CN mình làm thì ok, sếp ok. Bên SeA lãi suất khá cao so với NH khác cộng thêm cái khoản bảo hiểm khoản vay bắt buộc nên Kh vay khá là băn khoăn, bên SeA ko áp lực về chỉ tiêu huy động, lương thưởng thì thấp bèo nhèo, nên sau 1 năm làm mình chuyển qua Hỗ trợ tín dụng bên Eximbank

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Mình từng làm SeABank hơn 1 năm vị trí CVQK KHCN, môi trường chỗ CN mình làm thì ok, sếp ok. Bên SeA lãi suất khá cao so với NH khác cộng thêm cái khoản bảo hiểm khoản vay bắt buộc nên Kh vay khá là băn khoăn, bên SeA ko áp lực về chỉ tiêu huy động, lương thưởng thì thấp bèo nhèo, nên sau 1 năm làm mình chuyển qua Hỗ trợ tín dụng bên Eximbank

Seabank lương thưởng cao mà bạn? Mình đang làm MB mà thấy bảo seabank lg thg tốt hơn đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back