Môi trường làm việc ở Bảo hiểm bảo việt

Minh sắp pv ở vị trí chuyên viên bồi thường bảo hiểm. Có ai làm ở Bảo việt khônng cho mình xin ý kiến về công việc và môi trường lương thưởng được không??

hóng các anh chị, thế bảo việt bank thì môi trường như thế nào nhỉ? Ngân hàng bảo việt này ít thông tin ghê

Baovietbank hay bảo hiểm bảo việt đều là thành viên tập đoàn BV. Nó của bộ tài chính.
cái đó mình biết bạn ah. ý tớ là môi trường baovietbank ntn, đãi ngộ ntn vì ngân hàng này tuyển rất ít và đăng tuyển nhưng k bao giờ gọi, cái topic tuyển này đăng từ tháng 11 sau cứ sang 1 tháng lại gia hạn và gia hạn đến giờ

cái đó mình biết bạn ah. ý tớ là môi trường baovietbank ntn, đãi ngộ ntn vì ngân hàng này tuyển rất ít và đăng tuyển nhưng k bao giờ gọi, cái topic tuyển này đăng từ tháng 11 sau cứ sang 1 tháng lại gia hạn và gia hạn đến giờ
đến bao h đủ người thì ng ta gọi một lần, chuyện này bt với các ngân hàng nhỏ mà bạn. Từ trước tới nay chỉ thấy Vietinbank là chuẩn ngày nhất (cảm quan cá nhân)

Mình đi test và pv tại bảo việt nhân thọ đã 1,5 tháng vẫn ko có kết quả. Gọi trực tiếp lên hỏi thì nhân sự ậm ừ ậm ừ nói tuần sau tuần sau có mail, rồi đang xem xét....bó tay. Bạn mình làm ở bảo việt khánh hòa nói bên đó có người 2 hay 3 tháng sau pv mới dc gọi đi thử việc =.=

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên