HOT Môi trường làm việc, lương thưởng...tại Nam á Bank

Công việc gdv ko áp lực nhưng thời gian làm việc thì mình chịu ko nổi. Hỏi chị làm cùng ns cả tháng nay sau 9h mới về@@ công nhận chịu đói giỏi thiệt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chi nhánh mình 5h mới đong cửa, làm tới 8 9h đêm ko à. Bạn làm chi nhánh hay pgd

Ngày đầu tiên 9h đêm về, mình nghĩ ừ thì ko sao, chắc hôm nay chứng từ nhiều. Đến ngày thứ 2, thứ 3 ừ thì do sắp kiểm tra. đến ngày thứ 4 thì mình nhận ra do cách làm việc của nhân viên. 5h hết giao dịch, kết chuyển cân quỹ đến tận 7h, nhân viên vừa làm vừa nói vừa chơi vừa ăn, có hôm đến 7h30. mà có phải nhiều khách gì cho cam, mỗi ngày 20 khách là nhiều, đến rút lãi với lâu lâu làm sổ tiết kiệm chứ mấy. xong còn chứng từ kiểm tra gì mà 9h. mình dần chấp nhận như vậy, có ngày sớm thì 8h về. Vì ở đây gioa dịch viên vừa là kế toán viên luôn
Dữ nhất là thứ 7, làm đến 12h, kết thúc giao dịch, làm chứng từ đến tận 2h ko ăn trưa, làm luôn đến 5 6 h chiều uống có 1 ly sinh tố.
mà cả phòng này cũng đoàn kết, ai cũng ko ăn mà ko ai đói, làm nguyên trua thứ 7 ko ăn luôn, các ngày bình thường nuổi chiều có ăn nhẹ bánh hay trái cây gì đó. mình làm dc mấy ngày chịu ko nổi với cái máy bóc lột như thế nên một đi không trở lại luôn
Mình đang định apply GDV, đọc xong thấy sợ :(( thế vị trí QHKH thì bạn có nghe qua hay thấy qua tình hình như nào k? Cho mình xin ít thông tin với :D

quy trình tín dụng nam á phức tạp lắm bạn, với bạn làm con gái, làm tín dụng nếu có người quen nhét dzô làm giấy thì dc, ko thì ko nổi đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên