Mọi người vào thảo luận cho vui nhé!

Chúc mọi người đầu tuần vui vẻ!
Đêm qua tôi mơ mình được vào Agribank làm việc >:) . Sáng tỉnh giấc thì ôi thôi chỉ muốn đi ngủ tiếp để mà mơ...
Nếu được vào làm trong Agribank thì mọi người sẽ chọn vị trí nào nhỉ? Ví dụ nhé :
1/ Hội sở ( ví dụ như làm Kiểm soát nội bộ khu vực chẳng hạn...)
2/ Về chi nhánh làm Tín dụng
3/ Làm Giao dịch viên, Thanh toán quốc tế
4/ .... Mọi người đừng có chọn phòng Giám đốc... ;))
Thôi mình chào mọi người, chúc mọi người tuần mới vui vẻ, may mắn!

hình như ban đang phân vân lựa chọn vao vị trí nào thì đúng hơn đúng không?
Chúc mọi người đầu tuần vui vẻ!
Đêm qua tôi mơ mình được vào Agribank làm việc >:) . Sáng tỉnh giấc thì ôi thôi chỉ muốn đi ngủ tiếp để mà mơ...
Nếu được vào làm trong Agribank thì mọi người sẽ chọn vị trí nào nhỉ? Ví dụ nhé :
1/ Hội sở ( ví dụ như làm Kiểm soát nội bộ khu vực chẳng hạn...)
2/ Về chi nhánh làm Tín dụng
3/ Làm Giao dịch viên, Thanh toán quốc tế
4/ .... Mọi người đừng có chọn phòng Giám đốc... ;))
Thôi mình chào mọi người, chúc mọi người tuần mới vui vẻ, may mắn!

Hi. Thật ra thì mình cũng ko có được cái quyền dc chọn vị trí nào cả. Mình cũng chỉ là 1 người đang định ứng tuyển vào ngân hàng thôi. Nhưng thật sự thì mình cũng ko có hy vọng nhiều lắm, nhưng đã lỡ thử sức thì mình sẽ chọn chỗ nào tốt tốt 1 tí, biết đâu mình được may mắn. Theo ý kiến của bản thân mình thì làm mỗi nơi sẽ có một cái hay và cái hạn chế riêng. Nhưng mình không biết cụ thể nó như thế nào!!! Tư vấn giúp mình nhé! Xin cảm ơn.

với bản thân mình; mới tốt nghiệp ra trường được lằm bất kỳ vị trí nào cũng tốt lắm rùi :)

uhm. mình cũng nghĩ vậy! Nhưng không biết là khi nào NH này mới tuyển.

Mọi năm thì tầm cuối tháng 9 đầu tháng 10 năm nay thì chưa thấy tin tức gì cả. Minh cũng đang mong đỏ cả mắt lên đây :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên