mọi người cho em hỏi yêu cầu tuyển dụng team leader của OCB và lương như nào ạ

em học tài chính của trường chuyên đào tạo banker ra. sau khi ra trường thì em làm bên sacombank một thời gian vị trí khách hàng cá nhân, nhưng mà chán đi thẩm định hồ sơ với đi công chứng nên em quit job.
hiện tại thì em kinh nghiệm 3 năm trong nghề tài chính ngân hàng, vị trí đang làm là sup của phòng kinh doanh chứng khoán.
thời gian tới em muốn chuyển hướng qua làm bank, vì gấu em làm ocb vị trí chuyên viên , em có làm data thử thì thấy khá ok. em có nguồn data đủ lớn để đạt kpi mà ngân hàng đẩy xuống, chưa kể data mà ngân hàng chuyển về. nên em muốn ứng tuyển team leader, thì không biết bên ocb khi ứng tuyển vị trí này yêu cầu và phỏng vấn như nào. Còn nhân viên thì lên kế hoạch tự tuyển dụng hay sao ? tks mọi người

Leader bên ocb cũng tùy chi nhánh. Lương từ 15tr-18tr ( với kpi 150 thẻ/tháng- 180the/ tháng)
Tuyển nhân viên cũng tùy head ( có thể họ tuyển dùm nhưng đa phần tự teamleader tuyển vì dễ hợp tính mà làm việc)
Bạn cứ trao đổi rõ hơn khi phỏng vấn

Leader bên ocb cũng tùy chi nhánh. Lương từ 15tr-18tr ( với kpi 150 thẻ/tháng- 180the/ tháng)
Tuyển nhân viên cũng tùy head ( có thể họ tuyển dùm nhưng đa phần tự teamleader tuyển vì dễ hợp tính mà làm việc)
Bạn cứ trao đổi rõ hơn khi phỏng vấn
em làm bên team leader vay tiêu dùng tín chấp bác. có gửi em là chỉ tiêu 13 loan/thang cho teamleader nhưng mà thấy khá thấp :D không biết vào có bị tăng lên k

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,415
Thành viên mới nhất
TH Thiên Phúc
Back
Bên trên