Review Mô hình quản lý hỗ trợ tín dụng tại các ngân hàng

phamhongminhbmt

Verified Banker
:)Chào các anh chị trên diễn đàn, hiện em đang tìm hiểu vị trí Chuyên viên hỗ trợ tín dụng nhưng không biết được cơ cấu tổ chức nhân sự và cơ hội thăng tiến ở các ngân hàng thế nào ạ, em nghe nói thì tâp trung tại Hội Sở (vậy có nghĩa là mình phải làm việc ở Hội sở phải không ạ, tại em sống ở tỉnh nên muốn tìm việc ở quê thôi ạ). Nếu có anh chị nào biết thì cho em xin tư vấn với ạ:)

tại ngân hàng mình,chuyên viên hỗ trợ tín dụng (CVHTTD) nhiệm vụ chủ yếu là soạn hồ sơ công chứng,đi công chứng và đăng ký giao dịch bảo đảm.ngoài ra còn ktra hàng hoá thế chấp và giám sát tại cảng đối với KH tài trợ nhập hàng thế chấp bằng hàng.cơ hội thăng tiến thì theo luồng kiểm soát rủi ro nên có thể chuyển đổi chức danh thành CV QLRR.

tại ngân hàng mình,chuyên viên hỗ trợ tín dụng (CVHTTD) nhiệm vụ chủ yếu là soạn hồ sơ công chứng,đi công chứng và đăng ký giao dịch bảo đảm.ngoài ra còn ktra hàng hoá thế chấp và giám sát tại cảng đối với KH tài trợ nhập hàng thế chấp bằng hàng.cơ hội thăng tiến thì theo luồng kiểm soát rủi ro nên có thể chuyển đổi chức danh thành CV QLRR.

Thank anh ạ, thế bên anh là bên ngân hàng nào ạ, làm cv qlrr thì phải làm ở trụ sở chính hay ở chi nhánh ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên