MB MB Hội sở tuyển dụng vị trí Lễ tân [25.11.2012]

Các bạn đi phỏng vấn về hết chưa? hôm nay vào các chị ấy hỏi có 3 câu rồi cho ra, hoang mang thế chứ

bạn nào hôm nay đi pv ko? Tình hình pv thế nào? Có đúng là hỏi vài câu xong đi ra luôn ko. Kiểu này không biết tiêu chí lấy là gì nữa, huhu
Bạn nào được vào vòng trong thì lên đây ới lên 1 tiếng để mọi người biết với nhé. Ko tình hình pv thế này chẳng biết thế nào mà lần

Đợt em pv, có 4 ng một lúc, 2 chị hỏi khá nhiều vấn đề. Mà các chị pv cùng em trả lời hay lắm ấy :x.
Ôi ngưỡng mộ.
Cơ mà các chị có kinh nghiệm vs kỹ năng thừa sức để ứng tuyển các vị trí có yêu cầu cao hơn, nhưng vẫn đk vào đợt tuyển này. Em nghĩ là hơi phí, mà càng cho thấy bối cảnh nền kinh tế và cái khoản thất nghiệp u ám ở phía trước :))

Bạn cũng pv hôm 26/11 ở 21 Cát Linh à? T cũng chưa thấy thông tin gì?hic

- - - Updated - - -

1 tuần kể từ khi phỏng vấn, ko thấy gì.....
Tạch thật rồi :((
có ai được gọi chưa?

Bạn cũng pv hôm 26/11 ở 21 Cát Linh à? T cũng chưa thấy có thông tin gì,có khi tạch rồi cũng nên, thấy nhiều ứng viên nặng kí quá :|

Bạn cũng pv hôm 26/11 ở 21 Cát Linh à? T cũng chưa thấy thông tin gì?hic

- - - Updated - - -

Bạn cũng pv hôm 26/11 ở 21 Cát Linh à? T cũng chưa thấy có thông tin gì,có khi tạch rồi cũng nên, thấy nhiều ứng viên nặng kí quá :|

Bạn phỏng vấn hôm 22/11 hay 26/11 hay đã phỏng vấn 2 lần rồi?
Có lẽ bỏ qua mình rồi

thế là hôm 26 cũng pv tiếp 1 đợt hả các ban? Mình tưởng chỉ hôm 22 thôi chứ nhỉ

có bạn nào có tin tức gì ko? Từ hôm đi pv các bạn có được MB thông báo là fail hay gì ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên