Review Lương thưởng và môi trường làm việc Seabank

Em chuẩn bị pv GDV vòng cuối với GĐ chi nhánh, anh/ chị cho e hỏi chút vòng này có khó ko ak. Với chế độ lương thưởng và mt làm việc thế nào ak? Hôm nọ đi pv lần 1 thấy chị bên nhân sự bảo có áp chỉ tiêu mà hoang mang quá. Chưa kinh nghiệm có phải học việc và cam kết làm 2 năm ko ak?

seabank pv mấy vòng với hình thức như thế nào vậy c? có thi viết không. T cũng mới nhận được điện thoại của bên họ, t nộp GDV nhưng họ lại bảo sang bên cá nhân vì cá nhân đang thiếu.

b nộp seabank đâu đó, hôm trước t pv xong thì lên test, có b thì test trước pv xong nhưng cũng có b pv xong ko test nữa (chắc toạch) mà hôm t pv có 6 mống thôi

Năm ngoái mình đỗ HTTD Seabank Láng Hạ, thi 1 vòng, pv 2 vòng với nhân sự và chi nhánh, lương 5tr và 1 tr phụ cấp; thấp quá nên mình không đi. Không biết năm nay ra sao rồi

Mình pv ở chi nhánh và thi đậu rồi, c nhân sự nói trên HO sẽ gọi pv 1 lần nữa mới biết kết quả. Lo lắng quá, ko biết HO sẽ hỏi gì các bạn nhỉ? Chia sẻ giùm mình vơi. Thanks!

Mình nhận được đt báo đậu vòng sơ tuyển và test, hẹn sẽ gọi lại báo pv lần 2 mà hơn 1 tháng rồi không thấy gọi gì cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,451
Thành viên mới nhất
luck88th03
Back
Bên trên