Lương, thưởng, chế độ Ngân hàng chính sách XH?

Re: Lương, thưởng, chế độ Ngân hàng chính sách XH??????

với thời điểm khó khăn chung của NHTM cũng như các doanh nghiệp như bjo thi lương nhcs là tạm chấp nhận được.được cái nó ổn định thôi.bận hay ko là tùy thuộc mình làm ở đâu.ví dụ làm ở huyện mà có nhiều xã thì mệt lắm, ít xã thì nhàn ko.chơi dài dài

Được cái mấy bác NHCS này cứ tèng tèng, ổn định, không áp lực mấy, nhân sự lại ít biến động, thu nhập 6-7 củ là ổn rồi, thưởng thì tùy vào thời điểm, ko cố định...:p

Chả bít chỗ khác thế nào chứ mình có thằng bạn làm NHCS ở Huyện mình...sướng thôi rồi. Suốt ngày thấy nhởn nhơ mà lương thưởng cứ nhận đều đều; Nhà to, xe đẹp, vợ xinh ;)) :)) :-bd

cuộc chiến thi cử gay go phết,2 ngày nữa thi rồi, ko biết năm nay ai lọt vào đây.trong bối cảnh thế này thì làm ở đây cũng đc coi là tàm tạm,chả hi vọng thưởng nhưng lương cũng đủ sống.

Chả bít chỗ khác thế nào chứ mình có thằng bạn làm NHCS ở Huyện mình...sướng thôi rồi. Suốt ngày thấy nhởn nhơ mà lương thưởng cứ nhận đều đều; Nhà to, xe đẹp, vợ xinh ;)) :)) :-bd

Năm sau thi NHCS thôi 8->

Cái gì cũng có giá của nó. Làm NHCS thì nhàn, công việc ko vất vả, ko bị áp doanh số, phù hợp với phái nữ hơn, còn phái nam thì không phát triển dc nhiều, ì ạch. Nói chung ai thích 1 công việc ít biến động, nhàn thì làm NHCS, còn ai muốn bay cao, xa hơn thì làm các NH khác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên