Lương cán bộ nghiệp vụ phòng Incas - Vietinbank

Đó là sự thật, còn ai muốn đồn thổi hay thêm bớt thì cứ việc. Mình chỉ chia sẽ trên tinh thần gohome đẽ nêu. Rất cám ơn các bạn đã cmt.

Mình thấy ở các CN của Vietinbank khổ vô cùng đấy. Thường thì hàng tháng, có 1 tỷ lệ thu nhập giữ lại nhất định ở chi nhánh. Nếu CN hoàn thành xuất sắc thì sẽ được nhận lại còn nếu ko thì có thể sẽ ko được lấy lại khoản đó nữa cơ. vì vậy, trong 100 chai bạn nói đến thì có thể đến 90% là lương hàng háng của bạn ấy đó =))

- - - Updated - - -

Thậm chí có cả quyết toán lương của năm 2011 nữa nhá =))
Đồng ý với bạn này, mình đã có kinh nghiệm 3 năm làm vietinbank ở chi nhánh nên biết.

Em cam on moi nguoi rat nhieu a !
Em la nhan vien moi tuyen dung cua mot chi nhanh vietinbank o ha noi, luong cua em mot thang la 4tr8, phu cap linh tinh thanh 6tr.tet em duoc thuong 2 trieu a.Xin het
P/s: sorry vi khong hieu sao may em khong go duoc tieng Viet

Em cam on moi nguoi rat nhieu a !
Em la nhan vien moi tuyen dung cua mot chi nhanh vietinbank o ha noi, luong cua em mot thang la 4tr8, phu cap linh tinh thanh 6tr.tet em duoc thuong 2 trieu a.Xin het
P/s: sorry vi khong hieu sao may em khong go duoc tieng Viet

Thế sao bạn còn hỏi về vị trí INCAS ??? có gì hơi mâu thuẫn chăng ... còn tiền thưởng 100 chai, mình thấy phiêu linh quá ... nếu lương tháng 8 chấm thưởng tết 100 củ ... thì dù có phải bán đời zai em cũng nhảy vào :)) =))

Đồng ý với bạn này, mình đã có kinh nghiệm 3 năm làm vietinbank ở chi nhánh nên biết.

Mình ở HO nè. Mình có khá nhiều người bạn ở dưới CN và cũng được làm việc với khá nhiều các chi nhánh của Vietinbank, họ nói rằng, ngồi vào bàn làm việc, hùng hục và ngẩng mặt lên là 8h là những chuyện thường ngày. :D

Mình ở HO nè. Mình có khá nhiều người bạn ở dưới CN và cũng được làm việc với khá nhiều các chi nhánh của Vietinbank, họ nói rằng, ngồi vào bàn làm việc, hùng hục và ngẩng mặt lên là 8h là những chuyện thường ngày. :D

Đúng rồi đó, h thì mình ko làm ở Vietinbank nữa roài, do gia đình chuyển chỗ ở, với lại những vị trí kinh doanh thì ko chỉ ngồi vào bàn làm việc đâu mà phải chạy xe hùng hục ngoài đường nữa ý chứ.

Thưởng VietinBank là con số trong mơ của mình. Nhỏ đệ tử sang đó gần 2 năm thưởng tết AL 2013 2 đợt - 1 trước tết, 1 sau tết tổng cộng gần 100 chai. Chi nhánh Tân Bình.
CN Tân Bình đây bạn bảo gần 100 thôi chứ nó cách số đó mấy chục lận, 70-80... mà hàng tháng tầm tầm thôi

Mình thấy ở các CN của Vietinbank khổ vô cùng đấy. Thường thì hàng tháng, có 1 tỷ lệ thu nhập giữ lại nhất định ở chi nhánh. Nếu CN hoàn thành xuất sắc thì sẽ được nhận lại còn nếu ko thì có thể sẽ ko được lấy lại khoản đó nữa cơ. vì vậy, trong 100 chai bạn nói đến thì có thể đến 90% là lương hàng háng của bạn ấy đó =))

- - - Updated - - -

Thậm chí có cả quyết toán lương của năm 2011 nữa nhá =))
Chuẩn rồi, 100 chai là nhận cả 2011 và 2012 đấy :D

Phòng incas ngồi mát ăn bát vàng; ko phải trực tiếp làm nghiệp vụ, chỉ cần nắm được hệ thống để giải đáp và hướng dẫn các phòng ban TSC và chi nhánh. VietinBank đang làm dự án Core Banking mới, các cán bộ của Incas kiểu j sau chả làm cán bộ nguồn dự án core

- - - Updated - - -

Các bạn VietinBank kêu j nữa. Sắp tới áp dụng KPI để tính lương rồi còn kêu nữa :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên