Lịch thi viết MB

• Bắt đầu Bắt đầu Trang Pu
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
chị ơi, ứng tuyển 1 vị trí tại HO, một tài chi nhánh liệu có bị loại hồ sơ không ? Em k thấy tên mình trong danh sách ứng tuyển chi nhánh. Hồ sơ của em đáp ứng yêu cầu. K biết vì sao loại nữa :( . em ứng tuyển HTRO Hà Nội

chị ơi, ứng tuyển 1 vị trí tại HO, một tài chi nhánh liệu có bị loại hồ sơ không ? Em k thấy tên mình trong danh sách ứng tuyển chi nhánh. Hồ sơ của em đáp ứng yêu cầu. K biết vì sao loại nữa :( . em ứng tuyển HTRO Hà Nội

Sorry bạn vì nay mới rep được nhé!

Theo như yêu cầu của MBBANK bạn chỉ được ứng tuyển 1 vị trí duy nhất trong đợt tuyển dụng này nhé, nên có thể bạn gửi cùng lúc nhìu chi nhánh or 1 chi nhánh + 1 HO, thì sẽ mặc định vi phạm quy định. Bạn chú ý đọc kỹ để không mắc phải sai lầm nha!

Thứ 6 này em có lịch thi test ở Đại học Ngân hàng ở Thủ Đức, vị trí GDV, có ai thi chung với em ở đây không ạ, với cả cho em xin ít kinh nghiệm thi test vào đây với ạ. Em cảm ơn :)

chi Trang pu ơi, khi nào có lịch thi tuyển của HO ah
Hiện tại chưa có danh sách trên HO đâu bạn ạ! ^^
Khi nào có UB sẽ cập nhật sớm nhất lên diễn đàn, bạn cố gắng ôn luyện dần chuẩn bị sẵn sàng khi có lịch nhé :D:p:p:D

Thứ 6 này em có lịch thi test ở Đại học Ngân hàng ở Thủ Đức, vị trí GDV, có ai thi chung với em ở đây không ạ, với cả cho em xin ít kinh nghiệm thi test vào đây với ạ. Em cảm ơn :)
Theo như các bạn review thì đề của MB ko quá sâu về nghiệp vụ đâu em, chú ý những kiến thức về vi mô, vĩ mô, kinh tế thị trường và kiến thức chung nữa bạn nha!

Cố lên , 5ting ;););)

Hiện tại chưa có danh sách trên HO đâu bạn ạ! ^^
Khi nào có UB sẽ cập nhật sớm nhất lên diễn đàn, bạn cố gắng ôn luyện dần chuẩn bị sẵn sàng khi có lịch nhé :D:p:p:D

phù, may mà đọc được tin này, tuyển dụng ở HO chưa có thông tin, bớt lăn tăn :D

chị ơi, anh cóc bảo được ứng tuyển cả chi nhánh và HO vì đây là 2 đợt khác nhau ??? anh @cocghe266 ơi??? huhuuu :(
Dear em!

Huhu, chị vừa hỏi lại anh @cocghe266 rùi, được gửi 2 nơi đấy em ạ, có điều có thể hồ sơ em có vấn đề nên ko có trong danh sách thi viết chi nhánh thui. Đợt này vòng loại hồ sơ MB làm hơi khó hiểu, nhiều bạn cũng rơi vào tình trạng như e :confused::confused::confused::(:(:(.

Cũng có 1 số bạn học viên gửi cả 2 nơi lại đều nhận được lịch em ạ!

Back
Bên trên