LÀM VIỆC TẠI WOORIBANK

Vâng. Em cảm ơn anh nhiều, mong là có cơ hội trở thành đồng nghiệp với anh ạ

chị gái nhung có hỏi nhiều hỏi khó không :) em thấy có ok không ? trong vòng 2 ngày là có kết quả thôi

Chị thân thiện và chia sẻ khá nhiều về công việc ạ. 2 ngày có kết quả vòng này hả anh vì chị Nhung báo là còn một vòng pv với sếp là người Hàn Quốc nữa ạ

sẽ báo sớm cho em, thường thường 2 ngày là báo rồi nếu dc pv lần 2 với sếp hàn thì có cơ hội 40% rồi :))) còn lại may mắn dựa và dựa vào ngôn ngữ của em

Hi anh, anh ơi cho em hỏi 1 chút ạ. Em đang đợi lịch phỏng vấn vị trí accountant của bên Wooribank ạ. Em có đọc bản mô tả thì thấy yêu cầu nhiều về hạch toán và nộp báo cáo SBV. Anh có thể chia sẻ giúp em về môi trường làm việc của phòng ban này k ạ. Tiếng anh của em ở mức giao tiếp cơ bản, không biết vị trí này có yêu cầu cao về tiếng anh k ạ?
Thanks a!

Hi anh, anh ơi cho em hỏi 1 chút ạ. Em đang đợi lịch phỏng vấn vị trí accountant của bên Wooribank ạ. Em có đọc bản mô tả thì thấy yêu cầu nhiều về hạch toán và nộp báo cáo SBV. Anh có thể chia sẻ giúp em về môi trường làm việc của phòng ban này k ạ. Tiếng anh của em ở mức giao tiếp cơ bản, không biết vị trí này có yêu cầu cao về tiếng anh k ạ?
Thanks a!
phòng này toàn bạn gái trẻ thôi yên tâm là không lạc lõng, thân thiện dễ mến :))))) sếp thì khá vui tính, hay nói, phòng này giao tiếp hoàn toàn bằng tiếng anh nhé, tiếng anh chuyên ngành nữa nhé

Ui em hồi hộp quá ko rõ kết quả như nào. Hi vọng là em có cơ hội được pv v2, em chuẩn bị từ hôm qua tới giờ :))) anh có lời khuyên chí mạng nào cho em để ghi điểm vòng tiếp theo ko ạ?

Ui em hồi hộp quá ko rõ kết quả như nào. Hi vọng là em có cơ hội được pv v2, em chuẩn bị từ hôm qua tới giờ :))) anh có lời khuyên chí mạng nào cho em để ghi điểm vòng tiếp theo ko ạ?
tớ thấy có 1 loạt câu hỏi tiếng anh hình như của 1 a từng pv ở wooribank đó, t đang ngâm cứu mà thấy trả lời bằng tiếng viết cũng mất 1 lúc ms nghĩ ra đc :)))).
Link: Câu hỏi phỏng vấn Wooribank

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back