Làm việc tại TPBank

LinDat

Verified Banker
Chẳng qua là mình nhận được thông báo trúng tuyển ở vị trí NV QHKHCN. Cho mình hỏi môi trường ở đó thế nào? Chế độ phúc lợi ra sao? Chỉ tiêu cao không? Mình thì đang đi học nên sợ làm rồi về trễ không đi học được nên không biết ra sao. Mình nghe nói là học việc 2 tháng rồi 2 tháng thử việc nữa nên rất mất nhiều thời gian nên mình đang phân vân đây. Mong mọi người cho ý kiến, cảm ơn!

chính thức tầm 5 chai, thử việc 85% chính thức. Chỉ tiêu khoảng 1,5-2 tỷ tùy chi nhánh. Như bạn xác định sợ về trễ rồi đi học nữa chắc k hợp đâu

chính thức tầm 5 chai, thử việc 85% chính thức. Chỉ tiêu khoảng 1,5-2 tỷ tùy chi nhánh. Như bạn xác định sợ về trễ rồi đi học nữa chắc k hợp đâu
Sao mình thấy cộng hết các khoản thì đc 6,5tr mà ta?

Bạn có làm ở TPbank ko? Mình không biết trong thời gian học việc và thử việc có phải chạy chỉ tiêu ko nhỉ?
Đúng là lương chức danh chưa tính phụ cấp. Phụ cấp ăn trưa 35k/ngày + điện thoại xăng xe (KD - khoảng 600k) + trang điểm (nữ) 100k + khác. Học việc và thử việc đều có chỉ tiêu nhé bạn. Chỉ tiêu thế nào sẽ tùy thuộc vào từng chi nhánh

Đúng là lương chức danh chưa tính phụ cấp. Phụ cấp ăn trưa 35k/ngày + điện thoại xăng xe (KD - khoảng 600k) + trang điểm (nữ) 100k + khác. Học việc và thử việc đều có chỉ tiêu nhé bạn. Chỉ tiêu thế nào sẽ tùy thuộc vào từng chi nhánh

Tổng thực nhân của mình chắc khoảng hơn 6.5tr hả bạn? Bạn làm ở CN nào vậy?

Tổng thực nhân của mình chắc khoảng hơn 6.5tr hả bạn? Bạn làm ở CN nào vậy?
HCM bạn ơi, CN thì k nói được :)) Thực nhận khi vào chính thức nha,.Thử việc 2 tháng có lương. Học việc 2 tháng ; lương + tiền ăn. Chính thức thì đầy đủ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên