Kinh nghiệm thi tuyển công ty Japfa Comfeed Vietnam LTD

Bạn pv vị trí gì thế? Tháng trước Japfa gọi mình pv kế toán nhưng mình ko đi nên cũng ko có gì nhiều để chia sẻ với bạn chỉ có thể cung cấp cho bạn thông tin duy nhất là lương ở đây tầm hơn 4tr một chút (sau khi trừ BH các kiểu nhé)

Đó là mức lương của sv mới tốt nghiệp làm ở phòng thí nghiệm mà mình tình cờ biết đc còn các diện khác mình cũng ko rõ. Chúc bạn pv thật tốt!

Đó là mức lương của sv mới tốt nghiệp làm ở phòng thí nghiệm mà mình tình cờ biết đc còn các diện khác mình cũng ko rõ. Chúc bạn pv thật tốt!
Bạn Giacmo2009 có vẻ thi nhiều nơi rồi nhỉ? Tớ có anh họ chiều nay cũng thi vị trí mua hàng ở đó, nhưng anh ấy k biết Tiếng Anh, không biết có hy vọng gì không:((

Bạn Giacmo2009 có vẻ thi nhiều nơi rồi nhỉ? Tớ có anh họ chiều nay cũng thi vị trí mua hàng ở đó, nhưng anh ấy k biết Tiếng Anh, không biết có hy vọng gì không:((
ko biết lương phòng mua hàng ở đó có cao ko bạn nhỉ. Đi pv ngại nhất offer lương cao quá lại tạch :D

T cũng ko thi nhiều nơi lắm đâu, t gặp bạn bên Thead Toyota và bên này nhưng cả 2 bên t đều ko tham gia thi tuyển mà :)
Nhân viên mua hàng thì ko bít nhưng PGĐ mua hàng thì 50tr/tháng (root) nhé, trả qua VCB
Chị mình trả lương qua VietinBank nên mình mới tình cờ biết đc chứ chuyện lương thưởng hỏi mình thấy hơi ngại nên ko hỏi, mình ko biết lương của vị trí nào khác ngoài vị trí đó @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên