Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
không... đợt trước tớ PV PFC chi nhánh Hòa Bình hôm 17/05... nhưng được chuyển thành chi nhánh HN... bi giờ chờ kết quả cùng PFC HN hay sao ấy :-ss

Có ai phỏng vấn RA hôm 24 ở Giảng Võ được gọi chưa? Hic. Tầm bao giờ thì có kết quả nhỉ? Nghĩ là mình trượt rồi mà vẫn cứ hóng :(

thông báo tin hot đây, chi nhánh TH đợt này tuyển dụng 3 người. 1GDV, 1 CSR, 1 chắc là RA rùi, mình ko đợi nữa đâu, vì có gì đâu mà để đợi, thỉnh thoảng vào xem mọi người bàn tán, và có gì mới không, xem mọi người bàn luận về thi tuyển ngân hàng.

Bạn usb3g ơi, thông tin tuyển 1GDV, 1 CSR, 1 RA là bạn nghe ở đâu hả bạn? Có chính xác ko vậy? :(

Bạn usb3g ơi, thông tin tuyển 1GDV, 1 CSR, 1 RA là bạn nghe ở đâu hả bạn? Có chính xác ko vậy? :(

tớ chỉ biết tuyện 3 người ,ko biết là vị trí GDV tớ thi hay cả chi nhánh nữa, nghe cũng ko rõ cho lắm,tại nghe qua điện thoại mà, nhưng nhưng ko biết là vào những vị trí gì thì chiu , tớ cũng ko hy vọng gì đâu, vì họ nói ko có cơ hội cho mình. kaka. bạn hiểu ý mình ko???

Hôm 25/5 đi pv ở 221 giảng Võ, anh PV tự nhiên hỏi là: Em có bán hàng được không trong khi mình ứng tuyển vao QHKH DN. Không biết ý anh này la ntn vậy nhỉ?

tớ chỉ biết tuyện 3 người ,ko biết là vị trí GDV tớ thi hay cả chi nhánh nữa, nghe cũng ko rõ cho lắm,tại nghe qua điện thoại mà, nhưng nhưng ko biết là vào những vị trí gì thì chiu , tớ cũng ko hy vọng gì đâu, vì họ nói ko có cơ hội cho mình. kaka. bạn hiểu ý mình ko???

Mình hiểu ý bạn. Chi nhánh ở tỉnh lẻ bao giờ cũng có những bất cập khó tránh khỏi trong việc tuyển dụng có vài suất COCC, hic. Nhưng mình ko ngờ là họ lại nói thẳng với bạn là ko có cơ hội cho bạn. Thật là trâng tráo và trơ trẽn quá!!! Bạn thi đến vòng mấy rùi? Hic, chắc qua được vòng viết nhưng trượt ở vòng pv à? :(

Mình hiểu ý bạn. Chi nhánh ở tỉnh lẻ bao giờ cũng có những bất cập khó tránh khỏi trong việc tuyển dụng có vài suất COCC, hic. Nhưng mình ko ngờ là họ lại nói thẳng với bạn là ko có cơ hội cho bạn. Thật là trâng tráo và trơ trẽn quá!!! Bạn thi đến vòng mấy rùi? Hic, chắc qua được vòng viết nhưng trượt ở vòng pv à? :(

u, mình qua vòng thi viết, rớt vòng pv, hihi. đợt này có hết suất rùi, tớ cũng ko hỏi là vị trí GDV hay các vị trí khác nữa, tuyển thì ít, con cháu thì cũng nhiều. bạn PV chưa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,381
Thành viên mới nhất
12betno1vip
Back
Bên trên