Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đã bạn nào thi vòng 1 ở Hải Dương mà được gọi phỏng vấn vòng 2 chưa? Mình cứ chờ dài cổ ra, lo quá cơ! hic!

thông báo tin hot đây, chi nhánh TH đợt này tuyển dụng 3 người. 1GDV, 1 CSR, 1 chắc là RA rùi, mình ko đợi nữa đâu, vì có gì đâu mà để đợi, thỉnh thoảng vào xem mọi người bàn tán, và có gì mới không, xem mọi người bàn luận về thi tuyển ngân hàng.

Bạn phỏng vấn lúc mấy giờ? Không biết tớ với bạn có gặp nhau ko nhỉ? Tớ phỏng vấn lúc hơn 11h í. Lúc đi ra đói quá với cả chỗ chờ chật kinh nên tớ về luôn.

t pv luc 15h co.k gap c rui,buoi chiu cung it ng pv hon thi fai .t thay k dong lam, c pv tot k .c thay the nao, minh thay hoi dong tuyen dung ko chuyen nghiep lam.hic,

---------- Post added 26-05-2012 at 08:44 PM ----------

Phỏng vấn như thế nào vậy bạn ??? mình vừa gọi lên phòng nhân sự thì biết qua vòng 1 rồi đợi họ sắp xếp gọi pv thui. nên hơi hồi hộp. Bạn nào muốn biết kết quả cứ gọi thẳng lên đó mà hỏi khỏi phải chờ đợi 0839290999 nhánh 564
c thi o dau vay, thi hnao, pv thi moi ng 1 kieu, xoay theo cach minh tra loi hay cach minh gioi thieu ban than, t thi hoi da tim hieu ky trc khi ung tuyen vi tri RA chua , theo ban thi ban hinh dung RA lam nhug j, neu ban nhan chi tieu 5 TỶ TD thi ban se len ke hoach ntn de dat dc chi tieu, chuc b may man

---------- Post added 26-05-2012 at 08:47 PM ----------

ko biết họ tuyển nhiều không nhi? ko lại mỗi ví trí 1 tên, mà tuần nào cũng thi với pv. đã thế lại đông kinh khủng luôn. hichic>
Nghe nguon tin dang tin cay la moi PGD dot nay can tuyen them 1 RA và 2 PFC

---------- Post added 26-05-2012 at 09:09 PM ----------

Ban nao PV RA HN hum 24/5 neu co kq thong bao cho moi ng biet nha.hihi.thks..................................

Bạn Dung Du ơi, cho t hỏi là họ có phỏng vấn tiếng anh không hay chỉ phỏng vấn bằng tiếng việt thôi vậy,hjc

các bạn ơi... có bạn nào PFC Hà Nội có kết quả PV chưa vậy :-ss... hôm trước có chị nhân sự gọi tớ đi nộp bảng điểm( vì thiếu) tớ có hỏi là có PV vòng 2 không? chị ấy bảo là bi giờ chỉ PV một vòng thôi ấy.

có bạn nào biết ACB phỏng vấn vị trí giao dịch viên thì có phỏng vấn bằng tiếng anh không nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên