Kinh nghiệm Thi tuyển tại Canon Việt Nam 15/12/2013

Thân chào các anh/chị
Em sắp tới thi tuyển tại Canon Thăng Long khối hành chính, các anh/chị ai đã có kinh nghiệm thi tuyển có thể bật mí và chia sẻ cho em được không ạ. Ai nhớ đề thì giúp đề, ai không nhớ được đề thì có thể nói qua phương thức thi và những câu khó cũng được. Hy vọng anh chị cùng chung tay góp sức giảm thiểu thất nghiệp cho các mem UB nhé. :p
Cảm ơn các anh/chị

Sáng nay minh vừa được gọi đi test vào thứ 6 này. Có bạn nào cũng đi test ko? Mà chẳng hiểu sao trước khi thông báo là đi test thì chị HR lại hỏi lại mình 1 loạt các thông tin cá nhân và còn hỏi xem có ai nhắn tin không. Hic. Không hiểu hồ sơ của mình có vấn đề gì không :(

Mình cũng đi thi vào thứ 6 này này. Hehe, đi thi mà cứ mang tinh thần học hỏi là chính ;)) GG search mà chẳng ra được tí kinh nghiệm nào =((

- - - Updated - - -

Sáng nay minh vừa được gọi đi test vào thứ 6 này. Có bạn nào cũng đi test ko? Mà chẳng hiểu sao trước khi thông báo là đi test thì chị HR lại hỏi lại mình 1 loạt các thông tin cá nhân và còn hỏi xem có ai nhắn tin không. Hic. Không hiểu hồ sơ của mình có vấn đề gì không :(
Chị ý hỏi để xác định lại thông tin thôi, k vấn đề gì đâu. Mình cũng rứa mà ;))

Đường nào mọi người cũng thi cả rồi, chuyển sang chủ đề phỏng vấn ai có kinh nghiệm share cho bọn em chút ạ :))))).
Bạn nào nếu được gọi phỏng vấn thì hú lên cái nhé để mọi người khỏi chờ đợi. Chục mọi người một giáng sinh an lành :)

2!
T cũng đi test hôm thứ 6 đây, đề dài vs khó hơn thi ở Quế Võ năm ngoái ~X( mà sao mãi chả thấy gọi phỏng vấn. t cũng k ghi lại lịch pv và đi làm nữa. có bạn nào nhớ không?

mình cũng test hum 20/12 ở Quế Võ mà chưa thấy gọi FV gì. liệu có phải lại tạch rùi ko? có ai đc gọi đi chưa vậy?? :((

Mọi nguời chịu khó chờ đến 26/12 nhé, cứ chơi qua noel đi đã tớ nghe các anh/chị bảo là sẽ thông báo trước 2 ngày kể từ ngày dự định thông báo( 28 pv vòng 1, vậy chắc là 26 mới có kết quả )
Bạn nào đọc được tin nhắn này thì làm ơn thank cho tớ nhé :)).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên