Kinh nghiệm Thi tuyển ở Sansei Vietnam Ltd.,Co

Chào các bạn,

Mình vừa nhận được Thư mời phỏng vấn của công ty TNHH Sansei vào ngày 15/10 này

Các bạn có ai có kinh nghiệm phỏng vấn gì ở công ty này thì share cho mình với. Nội dung của bài test gồm những gì? Có khó lắm không? Sử dụng tiếng Anh hay tiếng Việt?

Phỏng vấn sẽ hỏi những vấn đề gì?

Thời gian nhận được kết quả thi tuyển là bao lâu?

Các anh chị đã/đang làm ở công ty này có nhận xét gì về môi trường làm việc, mức lương và chế độ đãi ngộ của công ty ạ?

Mình ứng tuyển vị trí Nhân viên tổng vụ.

Cám ơn mọi người nhé! Rất mong sớm nhận được những kinh nghiệm hữu ích của mọi người.

Bạn thi thế nào rồi? mình cũng chuẩn bị thi vào ngày 30/10 mà cũng ko biết hình thức thi như thế nào. Mình muốn tìm hiểu một chút về môi trường làm việc nhưng không biết hỏi ai :(

Mình vừa đi test hôm qua nè bạn, hôm nay đã nhận được thư mời tham dự vòng tiếp theo vào thứ 5 tuần sau. Không biết sắp tới sẽ thi những gì nữa.

mình cũng có nhận thư mời phỏng vấn của công ty này đợt tháng 9, mà có nhiều tin đồn không hay về công ty nên mình bỏ không đi pv

Mình cũng mới có kết quả hôm qua, hẹn thứ 5 này pv, mà dặn mặc quần áo gọn gàng, chắc là pv trực tiếp quá =.=

Mình có nhận được thư đi pv, có bạn nào biết buổi đầu tiên đi mình sẽ test gì không? :(
Thấy mấy bạn cm bảo công ty không tốt là thế nào vậy ạ? Mình có search thử nhưng đa phần các cm quá lâu nên dữ liệu bị xóa hết hay sao mà chẳng thấy gì cả :((

Nancy1896: test Vcat, rat don gian, chi thuc hien phep cong 2 so don lien tiep nhau mot cach lien tuc, chu yeu kiem tra do tap trung cua moi nguoi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên