Kinh nghiệm thi Test vị trí nhân viên tư vấn trả góp của FE Credit

Em có được nhận thông báo là đầu tháng này bên FE credit sẽ gọi điện làm bài test và lịch đào tạo nhưng đến hôm nay vẫn chưa có thông báo gì, vậy có anh chị nào cũng đang chờ như em không ạ?
Anh, chị cho e hỏi về kinh nghiệm làm bài test được không ạ?
Help me!!! :( Em đợi lâu lắm rùi ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Em xin chào các anh, chị ạ!
Em là thành viên mới nên mong các anh chị giúp đỡ ạ
Em có được nhận thông báo là đầu tháng này bên FE credit sẽ gọi điện làm bài test và lịch đào tạo nhưng đến hôm nay vẫn chưa có thông báo gì, vậy có anh chị nào cũng đang chờ như em không ạ?
Anh, chị cho e hỏi về kinh nghiệm làm bào test được không ạ?
Help me!!! :( Em đợi lâu lắm rùi ạ
anh chị nào giúp đỡ em với em đang cần anh chị tư vấn lắm :'(

trc a làm fe là test online mà.có 30c.toàn trong tập tài liệu.làm đc 20c hình như qua bài và đc kí hợp đồng bán hàng thì phải:D

muk a ơi e mới được 1 anh quản lý phỏng vấn qua và bảo đợi bên nhân sự liên lạc làm bài test nhưng đợi mãi, đợi mãi gần 2 tuần chưa có thông báo a ah, vs lại e chả biết phải đợi đến bao lâu nữa chứ :( huhu

e nộp hồ sơ từ đầu tháng truok mãi cuối tháng này ms dk gọi pvan đấy a, :( đợi dài cổ ra

e nộp hồ sơ từ đầu tháng truok mãi cuối tháng này ms dk gọi pvan đấy a, :( đợi dài cổ ra
chúc em thọ lâu với fe.lương k có mà chi phí bỏ ra thì nhiều(nếu em làm vị trí nhân viên tư vấn tài chính).khuyên chân thành em là nên đầu tư thời gian vào ngân hàng khác ngay và luôn:D

chúc em thọ lâu với fe.lương k có mà chi phí bỏ ra thì nhiều(nếu em làm vị trí nhân viên tư vấn tài chính).khuyên chân thành em là nên đầu tư thời gian vào ngân hàng khác ngay và luôn:D
ah e ko làm tư vấn tài chính đâu a, e có làm dk 1 tuần bên Rainbow rùi huhu e ko trụ nổi vì có lương cơ bản đâu nên e chuyển sang FE để có thể tư vấn kênh điện máy sẽ ổn hơn a

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back
Bên trên