Kinh nghiệm thi Ngân hàng. Ai đã từng học và làm việc tại Ngân hàng, giúp mình với!

nguyen thi thu

Thành viên
Mình chuẩn bị thi vào Ngân hàng vị trí GDV nhưng mình chưa từng học gì về ngân hàng. Mình có bằng quản trị kinh doanh. Mọi người ai đã từng học và đang làm việc tại Ngân hàng hãy giúp mình xem giờ mình nên ôn gì với. Thanks mọi người nhiều nhiều.:x

mỗi ngày dành 3-4h xem các topic thảo luận về kinh nghiệm trong box kinh nghiệm thi tuyển thì khả năng đỗ của bạn đã là 50% rồi....50% còn lại phụ thuộc vào bạn thôi
Goodluck!!

Bạn nên tích cực vào trong UB học hỏi và tìm hiểu, trong này có rất nhiều các topic về các đề thi và kỹ năng - kinh nghiệm phỏng vấn tại các Ngân hàng. Nếu bạn đang sở hữu kỹ năng mềm tốt cũng như nền tảng kiến thức cơ bản về Ngân hàng thì đỗ vào NH ko có gì khó khăn đâu. Chúc bạn may mắn ;)

mỗi ngày dành 3-4h xem các topic thảo luận về kinh nghiệm trong box kinh nghiệm thi tuyển thì khả năng đỗ của bạn đã là 50% rồi....50% còn lại phụ thuộc vào bạn thôi
Goodluck!!

Bạn nên tích cực vào trong UB học hỏi và tìm hiểu, trong này có rất nhiều các topic về các đề thi và kỹ năng - kinh nghiệm phỏng vấn tại các Ngân hàng. Nếu bạn đang sở hữu kỹ năng mềm tốt cũng như nền tảng kiến thức cơ bản về Ngân hàng thì đỗ vào NH ko có gì khó khăn đâu. Chúc bạn may mắn ;)

Góp ý rất chuẩn.

Để thành công thì đầu tiên là phải chịu khó bỏ công sức tìm tòi, nghiên cứu để định hướng, sau đó thì lăn xả vào.

Tìm được đường đến với UB coi như đã đặt được một chân vào NH rồi đấy;))

Ủng hộ ý kiến bác này. Mình đang tích cực tìm hiểu đây^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back