HOT Kinh nghiệm Nộp hồ sơ BIDV chi tiết năm 2019 (Update)

acidamin
acidamin
Bình luận: 55Lượt xem: 61,481

trananhdh

Thành viên
Hệ thống BIDV có vẻ đang lỗi em ạ.
Có vẻ lỗi lâu ghê bác ạ, từ hôm 15 e đều ko upload file đc. E đã thử hết các trình duyệt từ Chrome, Firefox, Cốc cốc, IE trên máy bàn, laptop và Safari trên điện thoại đều ko đc :(

Last edited:

Võ Thị Quý

Thành viên mới
Anh Phong ơi, cho em hỏi xíu. Năm 2014 em có thi BIDV rồi. Giờ muốn thi lại, em tạo hồ sơ mới lưu cập nhật báo ok rồi mà thoát ra vô xem lại vẫn toàn thông tin cũ, ko cập nhật được gì cả. Với lại em chưa hoàn thiện tạo hồ sơ mà nhỡ nộp hồ sơ có nộp lại được ko (vì em định lưu công việc lại thôi, để lúc nào hoàn thiện hồ sơ vô nộp cho nhanh, tưởng giống Vietin ak, có mục lưu công việc, ai dè bấm cập nhật nó nhảy ra cửa sổ bạn đã nộp hồ sơ thành công, lo quá đi à)?

tienga10a2

Thành viên mới
Có vẻ lỗi lâu ghê bác ạ, từ hôm 15 e đều ko upload file đc. E đã thử hết các trình duyệt từ Chrome, Firefox, IE, Safari trên điện thoại đều ko đc :(
Em ngày hôm nay nộp cũng không được. up file lên đều không được

Nam1234

Thành viên mới
Ad ơi. Cho em hỏi: e tạo hồ sơ chi tiết bên trang BIDV, em có chứng chỉ b1 nhưng chỗ list ngoại ngữ k có chứng chỉ B1 thì em chọn như thế nào ạ. Em apply chi nhánh nhóm 1

meo_91

Thành viên
Có bạn nào bị thế này không ạ? Mục 7,upload xong là vậy, không save được. Xin cho mình cách xử lý với. Xin cảm ơn.

Attachments

3.1 MB · Views: 133