Kinh Nghiệm Làm Chuyên Viên Tín Dụng tại Agribank

Em được nhận vào làm CV tín dụng tại Agribank ... Còn khoảng chục hôm nữa là đi làm ... Vì mới ra trường , kinh nghiệm chưa có , chuyên môn không vững nên em mong mọi giúp đỡ về kinh nghiệm làm việc cũng như ngày đầu đi làm cần phải như thế nào ạ ....

Anh tự xin vào hả anh, giỏi quá anh có thể cho em biết anh xem Thông tin tuyển dụng ở đâu mà biết agribank đang tuyển k ?

Đi làm là 2 tháng thử việc hay đã xong thử việc, ký hđ rồi? mà ký ko xác định thời hạn chưa?
Ngày đầu đi làm thì cứ ngoan như cún đi, nịnh sếp ác liệt vào. Yên tâm chưa phải sờ mó ji nhiều đâu, quanh quẩn xếp hồ sơ, hoàn thiện hồ sơ thôi. ( gọi thế cho oai =))) ) Chủ yếu dành thời gian giao lưu lấy quan hệ với anh em trong cơ quan dần đi, kể cả mọi ng ở bộ phận khác nhé. Dễ ý mà :)))
P/S: Chú vào AGR thì chắc gia đình cũng có nòi rồi, về hỏi người thân cho nhanh em ạ

Chỉ một câu khuyên em, CHỊU KHÓ là chính, NGHE NHIỀU, LÀM NHIỀU, ĐỪNG NÓI, làm bất cứ việc gì cho dù đó là sai vặt. Sau 1 năm em sẽ cứng cựa khi đó em mới có thể tư quyết được.

Vào đâu chứ vào Agribank thì hỏi cái gì nữa mà hỏi? Đến nơi sếp bảo gì thì làm, không biết thì hỏi. Đừng tỏ vẻ nguy hiểm này nọ, sống hòa đồng thì tự khắc mọi thứ sẽ tốt đẹp thôi.

Còn về kinh nghiệm làm tín dụng thì cứ nhằm mấy ông già nhất phòng mà chưa lên lãnh đạo mà hỏi. Mấy bố lắm trò lắm.

Vào đâu chứ vào Agribank thì hỏi cái gì nữa mà hỏi? Đến nơi sếp bảo gì thì làm, không biết thì hỏi. Đừng tỏ vẻ nguy hiểm này nọ, sống hòa đồng thì tự khắc mọi thứ sẽ tốt đẹp thôi.

Còn về kinh nghiệm làm tín dụng thì cứ nhằm mấy ông già nhất phòng mà chưa lên lãnh đạo mà hỏi. Mấy bố lắm trò lắm.
Cao thủ ẩn dật :D

ông già nhất phòng em thì tỷ lệ nợ xấu cũng thuộc hàng đỉnh nhất phòng :v
Chuyện nợ xấu là bình thường mà bạn. Cuộc đời làm tín dụng không ai khỏi và cho rằng mình hay không bị nợ xấu đâu. Càng làm nhiều kinh nghiệm càng nhiều thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên