Không có Duyên với nghiệp Ngân hàng!!!

nghề chọn người thôi bạn à, mình thì đang muốn kiếm nghê khác bank mà chưa tìm được đây :v:-?

chuẩn đấy, ko bít rõ mà cứ đâm đầu vào, đúng là dại, đừng có đứng núi này trông núi nọ nữa.
Bạn nói thế tội nghiệp mình quá, biết chứ, mình biết một cơ số người làm bank -> tần suất nghe khuyên răn rồi nạt nộ của mình là often luôn :(

Các bác cứ tranh nhau và NH làm dzề. Thời thế đã đổi thay! NH đa phần chỉ còn là cái vẻ ngoài thôi! Buồn lắm thay
Cái cty mình đang làm hiện giờ cũng đc cái mác ngoài ko tệ bạn ạ :D

Người trong NH thì cứ tâm sự "anh/chị tiếc lắm, có cơ hội trẻ lại như em sẽ không quay lại làm cái nghề này đâu". Người ngoài NH thì "Nhất định phải vào đấy, mình thích nó". Ồ ye! Mình từng làm NH, nghỉ việc, và giờ vẫn muốn quay lại làm NH. :))

Người trong NH thì cứ tâm sự "anh/chị tiếc lắm, có cơ hội trẻ lại như em sẽ không quay lại làm cái nghề này đâu". Người ngoài NH thì "Nhất định phải vào đấy, mình thích nó". Ồ ye! Mình từng làm NH, nghỉ việc, và giờ vẫn muốn quay lại làm NH. :))
Là răng bạn? từng làm -> nghỉ -> lại muốn làm
Thế bạn thuộc top nào??

thế bạn có hỏi nếu còn trẻ thì bây giờ anh chị định làm j k :D

chắc là sau khi bỏ việc ra ngoài rồi mới thấy đời lại càng k như là mơ hả bác...kiểu như có rận trong chăn còn hơn đắp mấy cái chăn rách nát hay k có chăn mà đắp chết rét ạ bác =))

- - - Updated - - -

Tớ, top lận đận bạn ạ. :))[/QUOTE]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất