Khai giảng EasyBankers 3 - Tự tin chinh phục nhà tuyển dụng!

• Thread starter badday03
  • Start date

B

badday03

Guest
Xin chào các bạn học viên thân mến,

Vào 19h30 ngày 05/11/2013 Cộng đồng Ngân hàng và Nguồn nhân lực đã tổ chức khai giảng khóa học EasyBankers 3 với sự tham gia của đầy đủ các bạn học viên và các vị khách mời.

Với sự dẫn dắt của Mr Nguyễn Hải Phong buổi lễ khai giảng đã diễn ra đầy sôi động xôm tụ và thực sự ý nghĩa. EasyBankers Khóa 3 – Tự tin chinh phục nhà tuyển dụng!

Xin chúc mừng các bạn Tân học viên EasyBankers Khóa 3. Chúc các bạn thành công trong sự nghiệp và cuộc sống.

khóa học EasyBankers – Luyện thi và đào tạo trước tuyển dụng với nội dung bám sát quy trình tuyển dụng của các Ngân hàng, luôn cập nhật các kiến thức, kỹ năng và tình huống tuyển dụng của các Bank tại Việt Nam, khóa học thực sự đã mang đến cho các bạn học viên những buổi học hữu ích, trải nghiệm quý giá trong thời gian học tại UB.

Hai khóa EasyBankers đã qua và chúng tôi đã gặt hái được những thành công vượt bậc từ hai khóa học này, số lượng học viên đỗ vào ngân hàng khi hoàn thành khóa học rất cao nhờ sự đầu tư của Ban điều hành Cộng đồng, tâm huyết và kinh nghiệm quý báu từ các anh chị Giảng viên của UB.

Thay mặt BQT xin gửi lời cảm ơn tới các anh chị trong ban điều hành Cộng đồng, các anh chị Giảng viên của UB. Chúc anh chị có một sức khỏe dồi dào để có truyền đạt thật tốt những bài học tới các bạn học viên. J

Khóa học do UB tổ chức luôn cập nhật kiến thức, thông tin nóng hổi về Ngân hàng giúp ích cho những vòng thi tuyển của các bạn học viên và nhằm nâng cao chất lượng dịch vụ cho các bạn học viên tham gia UB cho ra đời chương trình UB Care nhằm chăm sóc các bạn học viên trọn đời J. Nếu có bất cứ thắc mắc gì về thi tuyển hay quá trình làm việc các bạn hãy gọi ngay số 043.999.2518 để được hỗ trợ nhé.
Sẽ có thông báo Lịch học cụ thể cho các bạn vào hôm nay. Các bạn học viên lưu ý check email nhé!

Sau đây là tổng hợp ảnh của buổi lễ khai giảng:

Khi buổi lễ chưa bắt đầu - Tới rất sớm là các bạn học viên đã nhận học bổng trong trương trình Tại sao tôi thất nghiệp? tại HVNH :)

Chuẩn bị sổ, bút để ghi chép lại những điều quan trọng...

Tranh thủ lấy Thẻ học viên trước giờ G

Hai bạn học viên xinh tươi :))​

Các bạn học viên đã đến đông đủ rồi - Chuẩn bị bắt đầu thôi :)

Chuẩn bị khởi động (Xinh tươi quá cơ:)

Bắt đầu với màn khởi đông của Mr Nguyễn Hải Phong

Đã chọn được hai mẫu lên để Demo trước - Xin chân thành cảm ơn hai bạn, làm người mẩu không đơn giản phải không nào!!!

Cùng khởi động cho nóng người lên thôi!!!!!!!

Khởi động để tự tin hơn, hòa đồng hơn - Tôi khỏe - Tôi vui - Tôi Hạnh phúc!

Clip giới thiệu UB và các học viên tiêu biểu

Vẻ xinh tươi của các bạn tân học viên chăm chú nghe những lời chia sẻ của Mr Phong

Những lời khuyên hữu ích đã được Mr Phong chia sẻ

Các anh chị Giảng viên và CEO Vũ Việt Hưng

Thật vui bởi cách chia sẻ đầy hóm hỉnh và thông minh của Mr Phong

Giao lưu giữa Khách mời và Học viên

Và một vài chia sẻ quý giá của Mr Vũ Việt Hưng với các bạn học viên khóa 3

Chia sẻ của bạn Trần Thiện Phú cựu học viên EB 2 - Hiện đang làm tại Techcombank (Vị khách này đã đến để chia sẻ những kinh nghiệm thi tuyển kinh nghiệm học tập cho các bạn khóa mới)

Buổi lễ diễn ra thành công tốt đẹp và hứa hẹn sẽ có những trải nghiệm thú vị từ các giảng viên chuyên nghiệp của UB...

Lịch học chi tiết sẽ được gửi tới các bạn trong nay mai... các bạn lưu ý check email và nếu có thắc mắc gì xin hãy gọi số 043.999.2518 để được hỗ trợ nhé!!!

Hẹn gặp các bạn học viên tại lớp học của UB...

hungviet

Founder
Like cái cho nóng!

Chào mừng tân học viên EasyBankers Khóa 3 - Thế hệ học viên thứ 9 (F9) của UB.
Chúc các bạn có những giờ học không chỉ bổ ích mà còn thú vị, dí dỏm với đầy ắp tiếng Cười!

Nhớ phát huy tỷ lệ 80% đỗ bank các bạn nhé!!!!!!!!

tOpX

Verified Banker
A hưng up video giới thiệu thành viên cũ của lớp EB lên mọi người xem với ^^

B

badday03

Guest
Uk.
[MENTION=47519]badday03[/MENTION] ời, em up lên youtube cho các bạn xem nhá :)

Cờ nhíp hơi bị nặng nên chờ em cắm máy vài ngày mới lên dc ạ :), riêng clip này đã hơn 1 GB rùi, với cái mạng cáp quang nhanh dư lày ko biết khi lào mới lên dc ziu tút :)). Comingsoon...:D

tOpX

Verified Banker
Em hỏi nhỏ là e là học viên lớp EB2 có được lên clip đấy như mọi người k ạ :))

Featured resources

Featured resources