[IT] Công việc IT tại MB HO

Chào cả nhà, mình là member mới. Mình vừa đi phỏng vấn vào khối CNTT của MB HO, không biết công việc cũng như chế độ phúc lợi, lương thưởng thế nào ạ. Mọi người, đang làm ở MB, cũng như IT của bank khác, có thông tin hay ho thì chia sẻ nhé. Thanks all! :D:D

Mình up lên cho mọi người vào chia sẻ :D
Bạn ttq có nhiều năm kinh nghiệm IT rồi hay mới ra trường thế :)

Làm công việc chuyên môn mà bạn thi vào đó. Hỗ trợ từ xa cho các chi nhánh nữa nếu như bạn đc phân công thêm hoặc chỉ làm chuyên môn thôi
Hình như ở MB ko có ITCN thì phải.

Làm công việc chuyên môn mà bạn thi vào đó. Hỗ trợ từ xa cho các chi nhánh nữa nếu như bạn đc phân công thêm hoặc chỉ làm chuyên môn thôi
Hình như ở MB ko có ITCN thì phải.

Bạn chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn được ko :)
Thêm nữa bạn chia sẻ về lương bổng, làm việc ở IT sở với nhé :)

Bạn chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn được ko :)
Thêm nữa bạn chia sẻ về lương bổng, làm việc ở IT sở với nhé :)
Phỏng vấn thì mình khôg biết các vị trí khác hoặc đợt khác như thế nào. Hôm mình pv thì các anh chỉ hỏi em làm gì ở cty cũ, mình cũng kể 1 vài dự án, xong trao đổi về dự án mình đang làm ở chỗ cũ, làm gì, code gì, có gì khó khăn ko. Chắc kiểm tra xem có phù hợp vs công việc ở mb ko. Đâu đó khoảng 15p. Sau đó hỏi lương hiện tại em bao nhiêu, và muốn lương bao nhiêu. Hết :):). Đi về và chờ kq thôi.

Phỏng vấn thì mình khôg biết các vị trí khác hoặc đợt khác như thế nào. Hôm mình pv thì các anh chỉ hỏi em làm gì ở cty cũ, mình cũng kể 1 vài dự án, xong trao đổi về dự án mình đang làm ở chỗ cũ, làm gì, code gì, có gì khó khăn ko. Chắc kiểm tra xem có phù hợp vs công việc ở mb ko. Đâu đó khoảng 15p. Sau đó hỏi lương hiện tại em bao nhiêu, và muốn lương bao nhiêu. Hết :):). Đi về và chờ kq thôi.

Thế bạn đã pass chưa :)
Hôm đó đòi lương bn bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife