NH.Nước ngoài HSBC tổ chức chương trình HSBC Workplace Experience Programme 2017 [15.02.2017]

Vô lí nhỉ, vì sao lại không đóng dấu được.
Phỏng vấn xong biết đậu luôn hả bạn, có nhiều người đến phỏng vấn không?
lúc mình đến thì có mình với 1 bạn chờ phỏng vấn lúc 11h thôi, họ không nói mình đậu chỉ nói là mình phù hợp thôi :p:p:p:p
Mình có hỏi là không thấy chương trình trên web nữa thì chị phỏng vấn mình chị cũng bất ngờ, chỉ nói để chị feedback với bên HR

lúc mình đến thì có mình với 1 bạn chờ phỏng vấn lúc 11h thôi, họ không nói mình đậu chỉ nói là mình phù hợp thôi :p:p:p:p
Mình có hỏi là không thấy chương trình trên web nữa thì chị phỏng vấn mình chị cũng bất ngờ, chỉ nói để chị feedback với bên HR
bạn ơi người ta gửi mail gọi bạn phỏng vấn hay gọi điện thoại thế hả bạn :-?

Mình được gọi qua mail bạn ạ
Bạn ơi mình cũng mới nhận được mail phỏng vấn. Mà mình được hẹn thứ 2 tuần tới. Hôm trước bạn pv như thế nào vậy ạ? Bạn cho mình xin ít kinh nghiệm được không? Cám ơn bạn trước.

Mình biết 1 anh khóa trên giờ đang làm ở khối nguồn Vốn ở HSBC ông bảo là ngoài Hà Nội thì slot không nhiều đâu chỉ khoảng 2,3 slot đa phần là tuyển nội bộ trc, ai có con em hoặc học ở nước ngoài thì ưu tiên tuyển trước, thiếu thì mới lấy ngoài

Mình biết 1 anh khóa trên giờ đang làm ở khối nguồn Vốn ở HSBC ông bảo là ngoài Hà Nội thì slot không nhiều đâu chỉ khoảng 2,3 slot đa phần là tuyển nội bộ trc, ai có con em hoặc học ở nước ngoài thì ưu tiên tuyển trước, thiếu thì mới lấy ngoài
Cảm ơn thông tin của bạn nhé. Mình cũng ko hi vọng gì nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên