NH.Nước ngoài HSBC tổ chức chương trình HSBC Workplace Experience Programme 2017 [15.02.2017]

Lúc trước trên trang HSBC đăng là ngày 15/2 sẽ bắt đầu cho đợt thực tập đầu tiên. Đến bây giờ vẫn chưa nhận được mail gì cả. Chắc fail rồi mọi người nhỉ. T.T

Mình mới vừa nhận được mail phỏng vấn ngày mai này mọi người, mọi người thế nào rồi
Run dễ sợ, tiếng Anh bập bẹ không biết trôi về đâu

Mình mới vừa nhận được mail phỏng vấn ngày mai này mọi người, mọi người thế nào rồi
chúc mừng bạn nhé! mình nghĩ cũng ko quá khó khăn đâu ý! sinh viên mới ra trường ngta cũng ko làm khó mình quá đâu :">

Bạn nộp ở chi nhánh nào vậy. Đến giờ mình vẫn chưa nhận được mail gì cả. Chắc fail.
Mà không qua vòng test mà phỏng vấn luôn hả bạn.

Bạn nộp ở chi nhánh nào vậy. Đến giờ mình vẫn chưa nhận được mail gì cả. Chắc fail.
Mà không qua vòng test mà phỏng vấn luôn hả bạn.
Mình nộp ở Hồ Chí Minh nè.
Họ có nói gửi bài test online cho mình làm mà không thấy gửi, sáng mình đi pv luôn, pass rồi cơ mà mình phải làm khóa luận tốt nghiệp á
mình hỏi thì họ nói không có đóng dấu xác nhận tốt nghiệp cho mình được nên chắc lần này lỡ hẹn với HSBC
Tiếc quá chừng

Mình nộp ở Hồ Chí Minh nè.
Họ có nói gửi bài test online cho mình làm mà không thấy gửi, sáng mình đi pv luôn, pass rồi cơ mà mình phải làm khóa luận tốt nghiệp á
mình hỏi thì họ nói không có đóng dấu xác nhận tốt nghiệp cho mình được nên chắc lần này lỡ hẹn với HSBC
Tiếc quá chừng
Vô lí nhỉ, vì sao lại không đóng dấu được.
Phỏng vấn xong biết đậu luôn hả bạn, có nhiều người đến phỏng vấn không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên