VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Trường hợp của m là thế này! M tốt nghiệp trường Đại học Hà Nội khoa tài chính ngân hàng+ làm gdv ở Mb 3 năm, làm ttqt được nửa năm cũng ở Mb! Liệu như vậy có đủ điều kiện thi vào vị trí nào ở Viettin ko nhỉ? Cái vụ tốt nghiệp trường nào nan giải quá
Bạn có thể nộp vào các cn nhóm 3.

minh mới nộp vietin tháng 3. thi rớt, không biết đợ này nộp lại có dc ko nhỉ?

Năm nay cơ hội cho các bạn ra trường rất nhiều, hồi mình ra trường tuyển ít lắm, bản thân mình cũng học khá ngu ở trường, lúc đó ăn nói còn chậm chạp, dc cái phỏng vấn nghiệp vụ thì ổn, vậy mà vẫn đậu được nè. Nên các bạn năm nay cố lên. Tuy nhiên xác định vào Viêtinbank thì phải cày ác liệt đấy, ko ngồi mát ăn bát vàng dc đâu ak. :)

Trường hợp của m là thế này! M tốt nghiệp trường Đại học Hà Nội khoa tài chính ngân hàng+ làm gdv ở Mb 3 năm, làm ttqt được nửa năm cũng ở Mb! Liệu như vậy có đủ điều kiện thi vào vị trí nào ở Viettin ko nhỉ? Cái vụ tốt nghiệp trường nào nan giải quá
Sao lại phải chuyển qua Vietinbank làm gì nữa, để cơ hội đó cho mấy em, kaka. :)
Vietinbank cũng tuỳ chi nhánh thôi, ko phải cứ Vietinbank là ngon đâu nhé.keke.

Mọi người ơi, tình hình là tớ có vài chứng chỉ nhưng lại viết bằng tiếng anh có bắt buộc phải dịch thuật ko?
Tớ thấy 1 bạn ở trên nói ko phải dịch, đấy là tất cả đều đc hay 1 vài chi nhánh thôi?

Năm nay cơ hội cho các bạn ra trường rất nhiều, hồi mình ra trường tuyển ít lắm, bản thân mình cũng học khá ngu ở trường, lúc đó ăn nói còn chậm chạp, dc cái phỏng vấn nghiệp vụ thì ổn, vậy mà vẫn đậu được nè. Nên các bạn năm nay cố lên. Tuy nhiên xác định vào Viêtinbank thì phải cày ác liệt đấy, ko ngồi mát ăn bát vàng dc đâu ak. :)
Bạn có thể chia sẻ một số phần quan trọng để ôn nghiệp vụ được ko bạn :D hoặc là exp bản thân đã từng ôn luyện ntn cũng đc à :D cảm ơn bạn nhiều ^_^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,381
Thành viên mới nhất
12betno1vip
Back
Bên trên