Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [

hi các bạn, m cũng vừa được gọi sáng nay. vừa nghe vừa run mà tim đập bịch bịch luôn. m có hỏi thì được trả lời là t3 mới là đến tập trung thôi, còn phòng nào thì sau này mới quyết :)

hic, thế nhỡ ký HĐ rồi lại phân vào làm GDV hay vị trí gì khác thì sao nhỉ :( Mà thế là thứ 3 chưa ký HĐ à? Mình đang làm thì nhận đc đt nên chẳng hỏi đc gì cả.

Re: [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 36 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính & các PGD tại Hà Nội [20.05-22.05.2013]

Mọi người đừng vội mất hi vọng. theo như mình thấy mới có 3 bạn hoặc là 2 bạn chính thức kêu đỗ trêu ub. và theo 1 nguồn tin ko chính thức, thì do danh sách dài nên chưa gọi hết. maybe!

- - - Updated - - -

bạn ơi, bạn có thể cho mình biết bạn tên gì đc ko?

Đợt này đỗ có 32 người nên chắc mình nghĩ gọi trong 1 hôm là xong, mình nhận được cuộc gọi từ 9h10 sáng hôm nay

Mình cũng nghĩ là gọi xong rồi T_____T. Nhưng mình chả hiểu ngta gọi vào pv chưa đầy 5', chả hỏi j mấy thì tiêu chuẩn cọn ứng viên là sao là sao? Trong khi n~ ng pv đầu buổi thì toàn tầm 10 đến 15' :(

Mình cũng nghĩ là gọi xong rồi T_____T. Nhưng mình chả hiểu ngta gọi vào pv chưa đầy 5', chả hỏi j mấy thì tiêu chuẩn cọn ứng viên là sao là sao? Trong khi n~ ng pv đầu buổi thì toàn tầm 10 đến 15' :(

Mình pv đầu buổi chiều được khoảng gần 10 phút, còn nếu buổi sáng mà thế kia thì sẽ lấn sang buổi chiều rồi, mà mình đi buổi chiều thì thấy khớp thời gian mà

sao phỏng vấn có 5phut zay troi.Bình thường người ta phỏng vấn cũng 15p chớ

5' cũng là nhiều ấy chứ, gần cuối của ngày pv thứ 2, tớ còn có cảm giác các bạn vào cười xong phát rồi đi ra, mặc dù cũng hơn 12 rưỡi mới xong :'(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên