MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

có thứ 3 mình ra khoảng 11h30 là tới........
PS : mình đi lần nì cũng ko hy vọng gì .. vì mình chả có tý kinh nghiệm gì về thẩm định hehe
Bạn ở Quảng Ngãi phải ko bạn. Ngta thông báo lịch pv cho bạn là ngày mai à. Hôm bữa mình chỉ nghe anh bên MB nói là sẽ thông báo lại sau. Đang đi đường ồn quá cũng ko nghe rõ nữa

Bạn ở Quảng Ngãi phải ko bạn. Ngta thông báo lịch pv cho bạn là ngày mai à. Hôm bữa mình chỉ nghe anh bên MB nói là sẽ thông báo lại sau. Đang đi đường ồn quá cũng ko nghe rõ nữa

Cuối cùng bạn có đi hook.... mình pv mà cảm thấy thiếu tự tin quá... 4 người pv.. hỏi xoáy đáp xoay hehe....toàn là những câu vu vơ bắt bí àh.....
PS Tuyetgianggl: bạn pv sáng hay chiều vậy ... có mấy người ở gia lai kontum bmt nhưng hỏi thì ko ai bít tuyetgianggl :D

Cuối cùng bạn có đi hook.... mình pv mà cảm thấy thiếu tự tin quá... 4 người pv.. hỏi xoáy đáp xoay hehe....toàn là những câu vu vơ bắt bí àh.....
PS Tuyetgianggl: bạn pv sáng hay chiều vậy ... có mấy người ở gia lai kontum bmt nhưng hỏi thì ko ai bít tuyetgianggl :D
Mình đi thi chỗ khác rồi. Chỗ này mình ôn thi lâu rồi. Còn vị trí thẩm định này, đâu có biết gì đâu. Thôi thì hi sinh cái mơ hồ để lấy cái chắc chắn hơn. Mặc dù cái nào cũng khó nuốt. Chúc bạn may mắn lần này nhen :-bd. Còn pv một vòng nữa phải ko bạn

mình cũng ko bít là đậu có về chi nhánh qng pv lại nữa ko nữa.... bạn thi bên oce hay đông á hả.....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên