BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 - gần 1000 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [30.05-03.06]

Mình vừa nhận được điện thoại từ phòng tổ chức cán bộ của BIDV ngoài HO. Họ nói rằng do cơ cấu lại tổ chức bộ máy nên việc trình hơi lâu, mong rằng mình tiếp tục chờ đợi.
Mình thì mình say NO với BIDV luôn. Từ nay trở đi mình không dính dáng gì với BIDV nữa hết đó, BIDV có gọi kêu mình đi làm lương cao hay gì gì đó thì cũng mặc. Làm việc một cách thiếu chuyên nghiệp như vậy thì thôi, chia tay sớm bớt đau khổ.
Tập trung tìm kiếm cơ hội mới ở các ngân hàng khác, không thiếu cơ hội mới đâu các bạn, điển hình là VCB nè ^^đợt này có ai thi VCB với mình không?
Bạn làm thế là đúng đấy. Mình cũng nộp hs bidv 3 lần, lọt vòng pv và k có duyên nhưng t cũng k trách j bidv cả, chỉ thấy 1 điều là mình cố gắng 1 thì ở ngoài kia nhiều ng cố găng gấp đôi. Tớ đã tìm cơ hội ở vcb và h ung dung làm việc ở vcb HO còn hơn Bidv nhiều :)

Tại sao bạn bidv chưa ký offer làm việc vs bạn mà bạn đã xin nghỉ nơi cũ vậy? Đó là 1 rủi ro lớn mà có lẽ bạn đã k cẩn thận đấy
Bên BIDV kêu tuần sau đi làm gấp đc ko nên mình mới nghỉ chỗ cũ bạn ơi. Lên gặp hỏi han này nọ nên tưởng là duyệt rồi đấy bạn, chứ tụi tớ cũng đâu có biết.

Bạn làm thế là đúng đấy. Mình cũng nộp hs bidv 3 lần, lọt vòng pv và k có duyên nhưng t cũng k trách j bidv cả, chỉ thấy 1 điều là mình cố gắng 1 thì ở ngoài kia nhiều ng cố găng gấp đôi. Tớ đã tìm cơ hội ở vcb và h ung dung làm việc ở vcb HO còn hơn Bidv nhiều :)
Chúc mừng bạn ^^ Mình cũng rất mê VCB đấy. Bạn cố gắng nhé! ^^

BẠN THI CHI NHÁNH NÀO VẬY HUYLE289??? :(:(:(:(:(
À mình k ngại ngùng gì nói CN đó đâu bạn. CN Phú Nhuận - HCM Nhé! Vì giờ với mình BIDV không còn là ngân hàng mình muốn vô cống hiến nữa. Nên không có gì ngại cả ^^ CHúc bạn mau tìm được chổ làm tốt và nhiều sức khỏe nhé! ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên