BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

mỗi lần vào ub thấy tin tuyển dụng ầm ầm mà thấy nản, chẳng muốn nộp niếc gì nữa, vì phải chờ đợi thế này. :(

Cái này chưa là gì đâu, chuyện của em, em đợi và theo đuổi cả đời sinh viên của mình với 1 bóng hình, tất cả bài viết của em trên facebook của em là dành cho người đó,Em dành cả 1 album ảnh dựa trên viết câu chuyện tình của mình với tác phẩm 7 chương, vậy mà cái cuối cùng em nhận được đó là KHÔNG, vẫn là KHÔNG, cách đây 3 năm đã là KHÔNG rồi, em đã kiên nhẫn theo đuổi mà vẫn là KHÔNG.
Nên cách đây 2 tuần em đã chính thức buông rồi, mặc dù trong lòng mình vẫn còn yêu nhiều lắm.
em nhìn thế chứ rất dễ bị tổn thương, các anh chị ạ.

Nghĩ lại mà buồn, chẳng muốn yêu iếc gì nữa.
Giờ mà BIDV cũng bảo em chờ đợi thế này, để rồi cuối cùng tạch thì chỉ có 1 điều nói với em. Đó là Tình và Sự nghiệp của em sẽ là con số 0 ngày em ra trường, và em sẽ phải gây dựng lại từ đầu từ đống tro tàn của quá khứ.
Chỉ có 1 từ dùng "duyên" . Nếu duyên chưa đến thì muốn cũng chẳng đc. Chả có nhẽ mình chưa có duyên vs bờ ai đờ vờ này

mỗi lần vào ub thấy tin tuyển dụng ầm ầm mà thấy nản, chẳng muốn nộp niếc gì nữa, vì phải chờ đợi thế này. :(

Cái này chưa là gì đâu, chuyện của em, em đợi và theo đuổi cả đời sinh viên của mình với 1 bóng hình, tất cả bài viết của em trên facebook của em là dành cho người đó,Em dành cả 1 album ảnh dựa trên viết câu chuyện tình của mình với tác phẩm 7 chương, vậy mà cái cuối cùng em nhận được đó là KHÔNG, vẫn là KHÔNG, cách đây 3 năm đã là KHÔNG rồi, em đã kiên nhẫn theo đuổi mà vẫn là KHÔNG.
Nên cách đây 2 tuần em đã chính thức buông rồi, mặc dù trong lòng mình vẫn còn yêu nhiều lắm.

Giờ mà BIDV cũng bảo em chờ đợi thế này, để rồi cuối cùng tạch thì chỉ có 1 điều nói với em. Đó là Tình và Sự nghiệp của em sẽ là con số 0 ngày em ra trường, và em sẽ phải gây dựng lại từ đầu từ đống tro tàn của quá khứ.
mình chán chả đợi nữa. đã đi xin việc chỗ khác rồi :))

Ai bảo kiếp trước bạn thấy bạn ấy chết trên đường mà không đem người ta đi chôn cất cho cẩn thận, chỉ đắp cho người ta cái chiếu thôi phải k??. Kiếp này người ta k mắc nợ bạn nên chỉ có duyên gặp nhau mà không có nợ rồi. Thôi để cho bạn ấy tìm người khác, duyên nợ phải cả đôi bên, ép uổng đâu có được :rolleyes:
Ps: nhưng mà 3 năm cũng không phải là ít đâu nhá, có điều sau này ra trường rồi cũng có cái kỉ niệm mà nhớ lại thời sv của mình cũng từng hoành tráng lắm chứ bộ, ai bảo là con số 0 :cool:

BIDV đang cho ta cảm giác "Đợi chờ là hạnh phúc đây mà". Mà chắc thấy phúc đâu cả

Mong sao chiều này có cái thông báo rằng khi nào thì phỏng vấn các chi nhánh nhỉ. Cho đỡ phải chờ đợi vô vọng không mục đích!o_Oo_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên