BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

CÁC BẠN NỘP HỒ SƠ LƯU Ý:

4. Về điểm tốt nghiệp, các bạn chuyển hết điểm về hệ điểm 10. Vì BIDV sẽ lọc những ai trên 6.5, do đó bạn khai được 3 hệ tín chỉ thì vẫn bị loại, do hệ thống không tự nhận diện hệ tín chỉ.
hệ thống có phân biệt giữa 6.5 và 6,5 không anh ? hay là nhập kiểu gì cũng được.

mng cho e hỏi là trong phần tạo hồ sơ yêu cầu đính kèm bằng và bảng điểm ở chỗ nào vậy?

bạn vào trang tuyển dụng của bidv rồi vào mục hướng dẫn ứng viên, ở đó họ hướng dẫn hết rồi đấy

các bạn ơi cho mình hỏi cái nay với, minh nhập ngay tháng năm sinh vào hồ sơ chính xác rồi, lưu xong đến khi xem lại thì ngày và tháng sinh lại đổi chỗ cho nhau, có bạn nào bị vậy không, và cách khắc phục thế nào vậy

ko ai trả lời gúp mình à?
các bạn ơi cho mình hỏi cái nay với, minh nhập ngay tháng năm sinh vào hồ sơ chính xác rồi, lưu xong đến khi xem lại thì ngày và tháng sinh lại đổi chỗ cho nhau, có bạn nào bị vậy không, và cách khắc phục thế nào vậy

- - - Updated - - -

đã nộp đơn, hóng chờ qua vòng loại hồ sơ thui. ^^
bạn có bị tình trạng như mình ko vậy

uh, tớ cũng thế. kiểm tra nhập đúng rồi. có lẽ do hệ thống mặc định thế thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên