BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

em mới ra trường, chưa có bằng tốt nghiệp, có mỗi bảng điểm có đựoc không vậy mọi người.

em mới ra trường, chưa có bằng tốt nghiệp, có mỗi bảng điểm có đựoc không vậy mọi người.
được bạn ạ. nhưng phải viết giấy cam kết.
"Đối với sinh viên năm cuối chuẩn bị tốt nghiệp trong năm 2013: Điểm trung bình chung của các học kỳ phải đạt từ 6,5 trở lên hoặc 2,5 trở lên (đối với hình thức học theo hệ thống tín chỉ). Đồng thời, thí sinh phải viết bản cam kết đảm bảo điểm trung bình chung toàn khóa học từ 6,5 trở lên hoặc 2,5 trở lên (đối với hình thức học theo hệ thống tín chỉ). Trường hợp thí sinh trúng tuyển nhưng kết quả học tập toàn khóa học không đảm bảo điểm phẩy đã cam kết, kết quả trúng tuyển của thí sinh sẽ bị hủy bỏ."

nộp xong hồ sơ rồi, xem lại phần lịch sử hồ sơ, không thấy mấy file scan đính kèm đâu hết, không biết đính kèm được chưa nhỉ?, Cái phần thư giới thiệu thì liền tù tì không biết có sao không.

tất cả các giấy tờ e đưa thành 1 file PDF, còn file ảnh để 1 file word có được k nhỉ?

các bạn cho mình hỏi nộp nhiều vị trí tại nhiều tỉnh được ko vậy các bạn

- - - Updated - - -

file của mình la jpg ko biết được ko các bạn.ko biết đổi thành pdf

các bạn cho mình hỏi nộp nhiều vị trí tại nhiều tỉnh được ko vậy các bạn

- - - Updated - - -

file của mình la jpg ko biết được ko các bạn.ko biết đổi thành pdf

Đọc kĩ lại là thấy đó bạn, nộp nhiều vị trí (trừ Đông Tây SG gì đấy) thì BIDV sẽ tự chọn 1 chỗ thi tuyển cho mình đấy.
Còn cái scan để jpeg cũng đk nhé, b nén thành rar trk khi gửi là ok

- - - Updated - - -

tất cả các giấy tờ e đưa thành 1 file PDF, còn file ảnh để 1 file word có được k nhỉ?

Mấy bản scan mình để jpeg hết :D ảnh 4x6 thì b cứ để file ảnh thôi k phải cho vào word đâu bạn ak

- - - Updated - - -

nộp xong hồ sơ rồi, xem lại phần lịch sử hồ sơ, không thấy mấy file scan đính kèm đâu hết, không biết đính kèm được chưa nhỉ?, Cái phần thư giới thiệu thì liền tù tì không biết có sao không.

xem lại mấy trang trk phần này có hướng dẫn cụ thể rồi đấy b

Sao mình gửi hoài mà máy load hoài vậy ? Không đi gì hết ! Vô mấy trang khác thì vẫn bình thường. Có bạn nào bị giống mình không ?

Sao mình gửi hoài mà máy load hoài vậy ? Không đi gì hết ! Vô mấy trang khác thì vẫn bình thường. Có bạn nào bị giống mình không ?
nó đang up mà bạn, có thể do mạng nhà bạn yếu, t up lên thì phía dưới góc trái trang có hiện lên % download được đấy.

Trong thông báo Tuyển dũng ghi là "File scan bản sao ..." Vậy là phải photo rồi scan hả mọi người. Mất công thế, đang có sẵn file scan bản chính ~.~

Các anh chị cho em hỏi, em xem trong trang http://tuyendung.bidv.com.vn/huong-dan-ung-vien.html có đoạn

nghĩa là ở đoạn thi thử từ ngày 25 đến ngày 27 mình có thể thi tự do, kết quả thi không tính vào kết quả xét tuyển phải không ạ? Do em đọc thấy có đoạn trải nghiệm về thi online :D

Em cảm ơn nhiều ạ :D

Mình nghĩ là từ 25-27 là để mình thi thử làm quen, 28 mới bắt đầu thi thật để loại, chắc là thế thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,408
Thành viên mới nhất
debet9xyz1
Back
Bên trên