Tớ mới PV SME về, tình hình là tạch rồi, vì thấy hỏi mình có chưa đầy 15ph.Có chị hỏi mình là 2 tháng đầu thử việc huy động 10 tỷ, cho vay 5 tỷ có làm được ko? lên phương án ntn? rồi có 1 anh hỏi giá vàng, giá USD ngày hqua. Biện pháp đi đòi nợ xấu ra sao, haizzzzzz

Tớ mới PV SME về, tình hình là tạch rồi, vì thấy hỏi mình có chưa đầy 15ph.Có chị hỏi mình là 2 tháng đầu thử việc huy động 10 tỷ, cho vay 5 tỷ có làm được ko? lên phương án ntn? rồi có 1 anh hỏi giá vàng, giá USD ngày hqua. Biện pháp đi đòi nợ xấu ra sao, haizzzzzz

Hỏi giá vàng và Usd thì nằm rồi,:))

Các bạn chi nhánh Nghệ An pv xong hết chưa nhỉ :-s.
Buổi sáng pv mà mình thấy ai cũng vào được tầm 10 -15 phút là ra, có chị lâu nhất thì 20 phút
Hỏi thì oái ăm trái khoáy và độ xoáy thì còn hơn cả giáo sư xoay :(
Xác định là tạch đẹp rồi, chẳng biết vì sao lúc ở ngoài thì bình tĩnh mà bước chân vào phòng pv lại run cầm cập, nói chẳng ra câu nữa là :((. Thôi xong, chào MB em lại về với ruộng đồng :((

Các bác cho e hỏi là khi di PV phải đem theo bộ hồ sơ cứng. Vậy cần có gì trong bộ hồ sơ vậy các bác? Em in CV với các văn bằng rồi, cần phải thêm gì nữa ạ? Mai e PV rồi...

Các bác cho e hỏi là khi di PV phải đem theo bộ hồ sơ cứng. Vậy cần có gì trong bộ hồ sơ vậy các bác? Em in CV với các văn bằng rồi, cần phải thêm gì nữa ạ? Mai e PV rồi...

Quan trọng nhất là Mẫu thông tin ứng viên, văn bằng, bằng or bảng điểm thôi bác ạ (mình ở HN)
Nhớ mang theo CMTND đề phòng họ check in.
Chúc bác pvan may mắn. Em xđ tạch xừ rồi:(

Hôm nay bị quay hơn nửa tiếng. Hỏi toàn cái khó, rồi vặn kinh khủng. Thôi bye bye MB.

Quan trọng nhất là Mẫu thông tin ứng viên, văn bằng, bằng or bảng điểm thôi bác ạ (mình ở HN)
Nhớ mang theo CMTND đề phòng họ check in.
Chúc bác pvan may mắn. Em xđ tạch xừ rồi:(
Em cám ơn bác nhé. em cũng đang lo đây. Thấy mấy bác PV về sao ai cũng nói tạch nên làm e thấy cũng nản quá. :(

Hôm nay bị quay hơn nửa tiếng. Hỏi toàn cái khó, rồi vặn kinh khủng. Thôi bye bye MB.

Cậu phỏng vấn chi nhánh nào vậy, Hôm nay mình cũng đi pv chi nhánh Gia Lai 15 phút là ra rầu, cũng toàn câu khó, và cũng bị vặn nhiều rồi quên luôn cả ý trả lời, ra phòng thi mới nhớ. tệ hại quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên