Có cả hội sở về tham gia PV ở các tỉnh hả cậu?
Mình cũng giống bạn này và bạn thuynganpham, mình pv TVS ở Thanh Hóa, chi nhánh hỏi vài câu xong hội sở ngoài Hà Nội còn chẳng hỏi gì, hic, vào pv thấy mọi thứ không chuyên nghiệp như mình nghĩ :(

hic, mai thi KHDN rồi mà câu hỏi ở trên toàn khách hàng cá nhân có ai thi rồi chia sẻ một tình huống trong khách hàng DN thì thích nhỉ :)

Em vừa thi QHKH CN về, có đầu cầu Hội Sở tham gia qua truyền hình :D
1, Giới thiệu bản thân
2, Em có thể nói em có cái gì khác biệt so với các bạn không? rồi xoáy sâu vào đây ... bla bla
3, Hiểu gì về vị trí
4, Khu vực của e thì em nghĩ e sẽ huy động đc những sp, dv gì
5, Đầu cầu HN: E uống được rượu bia không? Bia Hanoi uống đc mấy lon? vodka loại 0,5 lit uông đc mấy chai ;))
6, Đầu cầu HN: Nếu đc vào làm E chờ đợi gì từ MB
7, Chi nhánh hởi tiếp mấy câu: Môn thể thao, huy động 5 tỷ 2 tháng thì làm ntn, bla bla ... :-ss
Em chém uống Hanoi đc 4 lon, vodka loại nửa lít em em đc 1 chai =)) thực ra em cũng uống đc tầm tầm thế,nh ko biết bên kia ngta nghĩ ntn các bác ạ. Cứ lo lo câu này :-s

Bạn ơi mình hỏi k liên quan chút :3
3 người 1 ca thi là 3 hội đồng phỏng vấn đúng k nhỉ ?
Hay lùa hết vào 1 phòng nhỉ @@
Em vừa thi QHKH CN về, có đầu cầu Hội Sở tham gia qua truyền hình :D
1, Giới thiệu bản thân
2, Em có thể nói em có cái gì khác biệt so với các bạn không? rồi xoáy sâu vào đây ... bla bla
3, Hiểu gì về vị trí
4, Khu vực của e thì em nghĩ e sẽ huy động đc những sp, dv gì
5, Đầu cầu HN: E uống được rượu bia không? Bia Hanoi uống đc mấy lon? vodka loại 0,5 lit uông đc mấy chai ;))
6, Đầu cầu HN: Nếu đc vào làm E chờ đợi gì từ MB
7, Chi nhánh hởi tiếp mấy câu: Môn thể thao, huy động 5 tỷ 2 tháng thì làm ntn, bla bla ... :-ss
Em chém uống Hanoi đc 4 lon, vodka loại nửa lít em em đc 1 chai =)) thực ra em cũng uống đc tầm tầm thế,nh ko biết bên kia ngta nghĩ ntn các bác ạ. Cứ lo lo câu này :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên