BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

À ko phải tớ bảo đoán mò :)) vì t thấy là vi mô, vĩ mô mình đã học rồi ấy. Nếu 1,2 câu trắc nghiệm mình có thể dựa vào kiến thức sẵn có để trả lời chính xác đc. Như đề đợt 1 nhân viên vi mô có câu khi giá hàng hóa A giảm dẫn đến giá hàng hóa B giảm theo tương tự thì A,B là h2 bổ sung ý. T k nhớ cxac nhưng kiểu vậy thì có thể trả lời đc mà.
Còn nếu bạn muốn tài liệu thì bạn có thể vào page đề thi NEU lấy slide bài giảng kinh tế học để đọc. Đọc slide thì nhanh vs dễ nhớ hơn giáo trình :)
M cmt hỏi tài liệu cũng lâu lâu rùi bạn. jo thì k cần nữa b ạ. m cảm ơn. b học bạn nhớ chứ như mình học từ mấy năm rồi, ra trường cũng lâu lâu rồi thì nhớ làm sao đc b. m nghĩ hỏi tài liệu thì cũng bthuong thôi chứ có j đáng ngạc nhiên đâu b :) chứ ai cũng có thể dựa vào kthuc sẵn có thì đâu cần pai học hay ôn làm j đâu :) xin tlieu để đọc qua thôi chứ bỏ tgian đê học nó từng li từng tí thì chắc m k làm đc.

M cmt hỏi tài liệu cũng lâu lâu rùi bạn. jo thì k cần nữa b ạ. m cảm ơn. b học bạn nhớ chứ như mình học từ mấy năm rồi, ra trường cũng lâu lâu rồi thì nhớ làm sao đc b. m nghĩ hỏi tài liệu thì cũng bthuong thôi chứ có j đáng ngạc nhiên đâu b :) chứ ai cũng có thể dựa vào kthuc sẵn có thì đâu cần pai học hay ôn làm j đâu :) xin tlieu để đọc qua thôi chứ bỏ tgian đê học nó từng li từng tí thì chắc m k làm đc.
Hì, tớ cũng ra trg 6 năm rồi ý, Sn 88 mà. Đc cái thích kinh tế học nên nhớ chứ cái gì k thích học xong là quên luôn.
T bỏ theo dõi topic này sang bên kia lâu rồi nên cũng k biết bạn xin lâu r :))

Hì, tớ cũng ra trg 6 năm rồi ý, Sn 88 mà. Đc cái thích kinh tế học nên nhớ chứ cái gì k thích học xong là quên luôn.
T bỏ theo dõi topic này sang bên kia lâu rồi nên cũng k biết bạn xin lâu r :))
Uhm b. tại t hồi xưa k chịu học ý. với cũng k hào hứng học môn này nên hồi đó học cho qua thôi. jo thì nhiều cái tuy là có ứng dụng trong csong nhưng có những cái tên định nghĩa cũng khó hiểu, k biết nguyên lý của nó. t cũng bỏ topic này lâu rùi mà đợt trc vào đây cmt xem mấy bạn đã thi đỗ xem có k. hi. :)

bữa gdv phỏng vấn có những câu nghiệp vụ gì vậy các bạn nhỉ ?? đang tìm mà khó quá, muốn có cơ hội được các bạn đậu đợt 1 chia sẻ

CHO EM MẠN PHÉP HỎI bác con trai bắt em cầm hộ .......chìa khóa, với ca-ra-vát thi CVQLKH ở SGD 1 có đỗ không ạ? =))=))
Đỗ thì có thể cho e xin cái contact hỏi bài với ạ :))=))
E trượt rồi nhưng sẽ phục thù đợt này :))
Phục thù được chưa em ơi? Mà anh nhờ chứ anh có bắt em cầm đâu =))

CHO EM MẠN PHÉP HỎI bác con trai bắt em cầm hộ .......chìa khóa, với ca-ra-vát thi CVQLKH ở SGD 1 có đỗ không ạ? =))=))
Đỗ thì có thể cho e xin cái contact hỏi bài với ạ :))=))
E trượt rồi nhưng sẽ phục thù đợt này :))
Thuê gia sư không? =))))))))))))))))))))))))))))))))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên