BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng 16 CV Quản lý KH tại CN Sở giao dịch 1 [15.10-16.10.2015]

bạn ơi, cho t hỏi chút thì bạn thi gdv thì thi trắc nghiệm hết hay cả tự luận nữa vậy b? bạn còn nhớ chút đề với câu hỏi lúc phỏng vấn ko bạn? chia sẻ mình với. Mình cảm ơn bạn nhé :D
nhớ lắm, tạch mà :D
thi viết vòng 1 gồm có : nghiệp vụ và tiếng anh. nghiệp vụ trắc nghiệm 10 câu iq, 10 câu kinh tế (vi mô, vĩ mô), 30 câu nghiệp vụ
tiếng anh trình độ b trắc nghiệm hết
Tự luận: 1 câu tính lãi, 1 câu hạch toán nợ có (phần này bựa rách lắm)
Phỏng vấn vòng 2: bốc thăm trả lời : 1 câu kinh tế xã hội (ví du; tpp gồm bao nhiêu nước sáng lập, cảng nào lớn nhất châu á, cột cờ hà nội cắm năm nào, thành phố nào là thành phố vĩnh cửu của châu âu, và đặc biệt hơn có thể là ông rùa hồ gươm có bao nhiêu cái vảy :D )
1 câu hỏi nghiệp vụ : nguyên tắc kế toán, phân phối lợi nhuận ngân hàng, dự phòng rủi ro
chúc bạn thành công, bidv thăng long hay hà thành thế :v mình có quen mấy chị xinh gái bên bidv ha thành này :D

à quên , số thí sinh thực sự tuyển= số tuyển thông báo-cơ cấu sẵn nhé
mong là nó ko bằng 0 :D
mà nó nhỏ hơn 0 thì bác chết :D

Cả nhà cho e hỏi thi quản lý khách hàng đề nghiệp vụ là trắc nghiệm100% hay có cả bài tập tự tính toán ạ. Hx. Dạng đề có giống hồi tuyển dụng tập trung k ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,452
Thành viên mới nhất
Billy Corgan Me
Back
Bên trên