hợp đồng khoán, nên ký không?

litingwei

Thành viên
làm ở phòng QHKH DN, 3tr/tháng(bao gồm phụ cấp, hầm bà lằn bảo hiểm)
chỉ tiêu mỗi tháng. 1 tỷ dư nợ - 750 tr huy động ( định nhờ người nhà nạp vô, sếp nói đó là cá nhân, không đc tính vào DN @@!) -phát triển 2 KH - 5 tr phí....3 tháng liên tục đạt 100% mới đc lên chuyên viên thử việc. còn ko dc 100% thì phải trên 50% để tiếp tục chức danh với mức lương trên.
mình muốn chia tay sớm bớt đau khổ, nhà nói đi làm đại đi có KN, nhưng đơn vị không có cho mình đi học đào tạo hay j hết, mọi ng còn lại lúc nào cũng bận, hỏi tới đâu thì giải thích tới đó. rồi sếp bất ngờ kêu làm danh sách kế hoạch đi bán hàng, chứ ko đc ngồi trong phòng máy, mình mới vô đc 2 tuần, thấy max nản

sếp kiu tự đi bán hàng k đc ngồi trong phòng, cảm giác như đang rơi trong vô định, làm như bánh cam bánh còng @@!

mình đòi nghỉ nhà kiu mày đi làm đi ng ta khỏi trả lương cũng đc, chừng nào xin đc chỗ mới r nghỉ, chủ yếu học hỏi kinh nghiệm, nghe cái muốn nhảy lầu @@! không ai có thời gian hướng dẫn mình hết, tự bơi bơi, mỗi ngày đi làm là nhìn đồng hồ tới giờ r ra về, không hề có chút động lực nào, và cũng không biết bắt đầu từ đâu

có kế hoạch bán hàng thì có thể hiện đang tìm cách bán hàng chứ ngồi không sếp bn ko nhìn thấy dc nỗ lực trong bn

có chớ! mình tìm ra 1 list danh sách các công ty, doanh nghiệp để gọi chào hàng, nhưng ý sếp muốn mình đi ra ngoài đg bán hàng, vậy mình cũng k biết đi đâu, còn về huy động cá nhân ko đc tính, phải tiền gửi của DN, ko biết mình quá yếu đuối hay mấy ca này hơi bị khó đối với người mới như mình. mấy bạn có cao kiến j ko? giúp đỡ đi ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên