Hỏi xin đề thi IT của ngân hàng

duytan89

Thành viên mới
em chuẩn bị thi vào vị trí nhân viên điện toán cua SCB . anh/chị nao có đề thi IT vào ngân hàng cho em xin để tham khảo.tks nhiều

Lần tới bạn chịu khó search trong diễn đàn trước khi lập topic nhé
Đề thi IQ và Tin học vào Ngân hàng Liên Việt - LienVietBank (FULL)

mình nghĩ đề thi này ko phải dành cho vị trí mà bạn chủ thớt ứng tuyển rồi. Phần tin học gì mà có cả office. Không hề đả động gì đến mạng máy tính, hay cơ sở dữ liệu hay lập trình gì cả. nếu ko đúng thì bỏ qua cho mình nhé

ý bạn duytan89 là xin đề thi cho kỹ sư tin học bạn Ngơ Siêu Nhân à, đề của bạn up là danh cho vị trí khác, chỉ là Tin học văn phòng.

Mình cũng cần đề thi cho vị trí Kỹ sư tin học. Bạn có không, cho mình tham khảo với

---------- Post added 29-10-2011 at 05:06 PM ----------

Lần tới bạn chịu khó search trong diễn đàn trước khi lập topic nhé
Đề thi IQ và Tin học vào Ngân hàng Liên Việt - LienVietBank (FULL)

ý bạn duytan89 là xin đề thi cho kỹ sư tin học bạn Ngơ Siêu Nhân à, đề của bạn up là danh cho vị trí khác, chỉ là Tin học văn phòng.

Mình cũng cần đề thi cho vị trí Kỹ sư tin học. Bạn có không, cho mình tham khảo với

---------- Post added 29-10-2011 at 05:06 PM ----------

mình cũng nộp hồ sơ trực tuyến vào lienviet. thế mà đến ngày hết hạn nó lại báo là hồ sơ ko hợp lệ (tại mình có đính thêm bản sao bằng ĐH, rồi các loại chứng chỉ) chán quá, bh các bạn đi thi vậy?

Đề tin Nghiệp vụ Tin học ở đây rất khan. Nói chung trên mạng cũng rất it (đề thi vào NH). Vậy các bạn cố gắng mỗi lần đi thi chụp hình hay sao chép lại (càng tốt) để cho các bạn thi sau tham khảo!

Mình cũng sẽ cố gắng đợt thi này sẽ chụp lại và post lên đây.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên