Hỏi về thi vào SamSung

Anh/chị/bạn nào đang làm hoặc có kinh nghiệm thi vào Sam Sung thì cho em hỏi ạ. Đợt nộp hồ sơ tháng 11/2013 này thì những ai thi đợt tháng 6 trước vẫn được thi tiếp đúng không ạ. Nhưng có bao giờ SS chỉ cho thi 1 lần không ạ? Vì hôm trước em có đọc được ở đâu đó là vì họ đã lưu số CMND của mình lại rồi nên chỉ được thi 1 lần thôi (hình như đợt thi năm 2012 gì đấy). Vì đợt này em chỉ muốn thi lấy kinh nghiệm thôi, sợ lần sau lại không được thi nữa.
Anh/chị/bạn nào biết thì trả lời giúp em với ạ! Thanks in advance :)

Hi em [MENTION=149493]pissenlit_2010[/MENTION] , theo anh được biết thì thông báo tuyển dụng mới của SS vẫn cho các bạn thi lần trc thi lại bình thường mà. Em tham khảo thông báo ở trên trang tuyển dụng của SS ấy nhé, trong Thông báo họ cũng nói rõ mà. :)

lần này thì họ vẫn cho thi đấy bạn ạ..vì lần này mở rộng ở bn và tn mà..nhưng mà qua đợt tuyển lớn thì e rằng sẽ k được thi đâu..những người lần trước trượt lần này được thi tiếp là do họ đang cần người thôi bạn ạ..chứ còn k tuyển tập trung thì đúng là họ k cho thi lần t2 đâu..bạn mà muốn thi thử cho biết thì mình cũng chả biết thế nào mà tư vấn cho bạn nữa =)) với mình thì sao phải xoắn..tới thôi..k chỗ này thì chỗ khác..biết đâu lại là may mắn =))

[MENTION=47519]badday03[/MENTION], [MENTION=56624]thanhhand[/MENTION] em cảm ơn anh ạ!
vì lần này chỉ tuyển support ở Thái Nguyên, mà cách nhà xa quá, em muốn để đợt tuyển nào ở Bắc Ninh hoặc Hà Nội thì thi thật. Em cũng đang nghĩ như anh [MENTION=56624]thanhhand[/MENTION] là do họ cần người nên mới cho thi tiếp, chứ sợ lần sau không được thi nữa.

đúng đấy..do họ cần người nên mới cho thi tiếp chứ k thì k được thi đâu :D bạn đang còn đi học hả..nếu đã có chỗ làm rồi thì đợi khi nào nó tuyển ở hn hay bn thì thi sau cũng được..đâu cần phải vào chỗ mình k mong muốn chứ :D nhưng mà ở hn thì support chắc hơi ít đấy..bn thì được :D
[MENTION=47519]badday03[/MENTION], [MENTION=56624]thanhhand[/MENTION] em cảm ơn anh ạ!
vì lần này chỉ tuyển support ở Thái Nguyên, mà cách nhà xa quá, em muốn để đợt tuyển nào ở Bắc Ninh hoặc Hà Nội thì thi thật. Em cũng đang nghĩ như anh [MENTION=56624]thanhhand[/MENTION] là do họ cần người nên mới cho thi tiếp, chứ sợ lần sau không được thi nữa.

đang thất nghiệp à..bạn giống mình quá nhỉ :D vậy thì cứ thi đi..sao phải xoắn hả bạn..chờ việc thì tới bao giờ..với lại tuổi trẻ chả ai xđ làm 1 chỗ mãi bạn ạ..làm ở ss thì mình có thằng bạn đậu đợt trước nó nói cũng mệt lắm..mà cũng bt thôi..chủ yếu là nó làm cho có kn thôi chứ chả ai xđ lâu dài cả..trừ những người lớn tuổi tí rồi..vậy nên..nếu thất nghiệp thì cứ thi đi :D sau này có chỗ tốt hơn thì out :D

[MENTION=56624]thanhhand[/MENTION]: vậy bạn cũng 91 à? Mình thì muốn nếu chắc chắn làm thì mới thi, hoặc có thể thi lấy kinh nghiệm, nhưng nhỡ lần sau không được thi thì... Mà làm ở TN thì chắc là ở trọ ở đó quá :(

uh..mà ở hn thì chắc cũng có xe đi đới..nhưng mệt :D nếu thất nghiệp thì sao k thử nhỉ :D làm ở đó cũng đâu có chắc là tốt như ta nghĩ đâu mà sợ vs chả nuối tiếc :D
[MENTION=56624]thanhhand[/MENTION]: vậy bạn cũng 91 à? Mình thì muốn nếu chắc chắn làm thì mới thi, hoặc có thể thi lấy kinh nghiệm, nhưng nhỡ lần sau không được thi thì... Mà làm ở TN thì chắc là ở trọ ở đó quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên