Hỏi về đề thi của Vietcombank?

Em muốn hỏi các anh, chị làm hoặc đã thi tuyển vào Vietcombank trong 1, 2 năm gần đây về đề thi ạ. Em thi thử các ngân hàng TMCP như MB, TCB, ACB năm 2013, 2014 đều chỉ là trắc nghiệm mà không có bài tập tự luận. Các ngân hàng thuộc Big Four thì em chưa thi nhưng tài liệu down trên mạng từ 2012 trở về trước thì đều có bài tập tự luận.
Em muốn biết để tập trung lựa chọn phương pháp ôn cho hiệu quả.
Em cám ơn ạ.

vừa thi về đặt mông lên ub xem mọi người có ai hóng ko nè.. hihi. theo dân gà như mình đề năm nay khá dễ so vs mấy đề mình đã làm.. thặc tình thì mình cũng cày ngày cày đêm gần 2 tuần nay rồi nên cũng không thể gọi là đánh lụi mà làm nên chuyện.. nhưng chắc cái may mắn của mình là ôn ngay phần mình hiểu sâu nhất... và đề cũng cho nhiều câu ngay lãnh vực mình có ngâm cứu nên dù chưa làm qa nhung mình vẫn có thể Nghiệm ra hầu hết các câu.. Chỉ là Anh Văn mình làm tèo qá...:)):))
c ơi có tài liệu ôn tập share e xin vs ạ...tks c nhìu nhắm...

Đề thi tiếng Anh vẫn là tiếng Anh Nghiệp vụ ngân hàng thôi. Mình có một bộ đề chuyên thi vào ngân hàng, nhưng tiếng Anh thì không biết có giống không vì mình toàn ôn nghiệp vụ thôi. Đề này nghiệp vụ học hết thì đảm bảo đỗ 80%.

http://www.mediafire.com/view/batn6...i_vao_cac_Ngan_hang_ver_3.2_NoRestriction.pdf
Bạn Vũ ơi gửi cho mình với ...Email của mình là: Bx_thuyhong_bx (a còng yahoo chấm com). Tks Vũ nhìu:):)

vừa thi về đặt mông lên ub xem mọi người có ai hóng ko nè.. hihi. theo dân gà như mình đề năm nay khá dễ so vs mấy đề mình đã làm.. thặc tình thì mình cũng cày ngày cày đêm gần 2 tuần nay rồi nên cũng không thể gọi là đánh lụi mà làm nên chuyện.. nhưng chắc cái may mắn của mình là ôn ngay phần mình hiểu sâu nhất... và đề cũng cho nhiều câu ngay lãnh vực mình có ngâm cứu nên dù chưa làm qa nhung mình vẫn có thể Nghiệm ra hầu hết các câu.. Chỉ là Anh Văn mình làm tèo qá...:)):))
đề thi tiếng anh năm nay khó hok bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,416
Thành viên mới nhất
bong88direct
Back