Hỏi về chương trình Future VIBers 2015

Chào các anh chị và các bạn gần xa.

Em/mình nhận được thông báo trúng tuyển chương trình như tiêu đề của VIB (ở tp mang tên Bác). Đọc về quyền lợi và nghĩa vụ thì thấy cũng ham ham. :D

Có anh chị bạn gần xa nào đã trải qua chương trình này có thể cho em/mình chút đánh giá với cảm nhận được ko ạ?

Em/mình xin cám ơn nhiều nhiều. :D

t cũng mới đc gọi đi tt, ko biết chủ thớt này đã đi tt chưa, nếu đi rồi thì cũng đã được 3 tháng rồi đấy, không biết cảm nghĩ thế nào, có kinh nghiệp hoặc bài học gì chia sẻ cho chúng t ko. Với cho t hỏi là các quyền lợi có đúng như Ngân hàng đã nói ko ạ? T xin chân thành cảm ơn! :)

t cũng mới đc gọi đi tt, ko biết chủ thớt này đã đi tt chưa, nếu đi rồi thì cũng đã được 3 tháng rồi đấy, không biết cảm nghĩ thế nào, có kinh nghiệp hoặc bài học gì chia sẻ cho chúng t ko. Với cho t hỏi là các quyền lợi có đúng như Ngân hàng đã nói ko ạ? T xin chân thành cảm ơn! :)
Minh khong ttap ctrinh nay nhung co trao doi voi cac ban f vibers o sai gon. 3 thang dau duoc dao tao luong 1.5tr, 3 thang sau luong 4 củ.
3 thang dau chi luan chuyen de wuan sat cac phong ban thoi.
3 thang sau moi lam tai chi nhanh pgd minh duoc phan cong co kpi ro rang o vi tri arm.
Noi chhng vib co chinh sach giu lai ttsinh.chiu chi cho cong tác tao nguon nen cac ban nam 4 nen tham gia. Nhjeu ban minh biet cung tu ttsinh len chinh thuc. Luc pvan co nhieu loi the hon cac ban ben ngoai chua qua dao tao.

Tiếc là mình đã đi thực tập ngân hàng khác rồi bạn. :(

Minh khong ttap ctrinh nay nhung co trao doi voi cac ban f vibers o sai gon. 3 thang dau duoc dao tao luong 1.5tr, 3 thang sau luong 4 củ.
3 thang dau chi luan chuyen de wuan sat cac phong ban thoi.
3 thang sau moi lam tai chi nhanh pgd minh duoc phan cong co kpi ro rang o vi tri arm.
Noi chhng vib co chinh sach giu lai ttsinh.chiu chi cho cong tác tao nguon nen cac ban nam 4 nen tham gia. Nhjeu ban minh biet cung tu ttsinh len chinh thuc. Luc pvan co nhieu loi the hon cac ban ben ngoai chua qua dao tao.[/QU
tớ cảm ơn bạn nhiều nha,

Quyền lợi như NH đã cam kết em nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back