Hỏi địa điểm mua sách kế toán ngân hàng

loakennhoanh

Thành viên
Chào các bạn!
Mình đang cần mua quyển "kế toán ngân hàng - lý thuyết, bài tập và bài giải của Nhà xuất bản tài chính " mà không biết ở đâu bán. Có bạn nào biết địa chỉ mua sách này ở Sài Gòn ( hoặc ở Hà Nội cũng được) thì chỉ giùm mình với nhé.
Cảm ơn các bạn nhiều.

THÔNG BÁO KHẨN TỪ INFOQ.VN – CỘNG ĐỒNG KHẢO SÁT THỊ TRƯỜNG TRỰC TUYẾN HÀNG ĐẦU TẠI VIỆT NAM
BQT website có thông báo khẩn đến các thành viên về những hành vi lợi dụng tên tuổi, danh tiếng của InfoQ để lừa đảo, trục lợi như sau:
Gần đây có những trường hợp thành viên thứ ba không thuộc ủy quyền hay quản lý của InfoQ này đứng tên 1 tổ chức thứ 3 quảng cáo thông tin KHÔNG ĐÚNG SỰ THẬT rằng: InfoQ đồng ý tặng TIỀN trực tiếp vào tài khoản điện thoại của thành viên sau 1-3 tiếng đăng ký thành viên tại website của chúng tôi. Chúng tôi xin khẳng định thông tin này HOÀN TOÀN KHÔNG ĐÚNG VÀ KHÔNG CÓ CƠ SỞ.
Tuy vậy, việc gia nhập vào Cộng đồng InfoQ.vn đem lại cho bạn rất nhiều lợi ích:
Cộng đồng InfoQ là cộng đồng khảo sát thị trường trực tuyến, gia nhập Cộng đồng chúng tôi, bạn có thể đổi được các phần quà hấp dẫn thông qua việc trả lời các khảo sát mà chúng tôi gửi đến cho bạn, có cơ hội tham gia các hoạt động ngoại khóa, từ thiện bổ ích cũng như có cơ hội nhận được các phần quà cực giá trị như điện thoại, máy ảnh, tiền mặt, v.v… Vậy thì tại sao bạn không thể bỏ ra 1 phút để đăng kí trở thành thành viên của chúng tôi? Hãy cùng trở thành thành viên của Cộng đồng khảo sát thị trường trực tuyến hùng mạnh nhất Việt Nam nhé!

ĐĂNG KÝ THAM GIA TẠI ĐÂY

Chào các bạn!
Mình đang cần mua quyển "kế toán ngân hàng - lý thuyết, bài tập và bài giải của Nhà xuất bản tài chính " mà không biết ở đâu bán. Có bạn nào biết địa chỉ mua sách này ở Sài Gòn ( hoặc ở Hà Nội cũng được) thì chỉ giùm mình với nhé.
Cảm ơn các bạn nhiều.
Bạn biết tên tác giả ko? Bạn ghi thêm tên tác giả vào thì mới dễ tìm bạn ah. Vì mình thấy đa số mọi người mua sách đều căn cứ: 1- tên sách (đương nhiên), 2-tác giả, 3-...hình vẽ trang bìa sách (ví dụ: có cái laptop, hay là có quả địa cầu, hay là có 1 xấp tiền...) :))

kế toán ngân hàng thì mình nghĩ là bạn nên mua sách của đại học kinh tế tphcm hoặc của học viện tài chính. mình học tài chính nên mình cảm thấy sách kế toán của trường mình rất hay : )

của nhà xuất bản tài chính ah, thì t k rõ. t học hvnh( 12 chùa bộc, hn) , sách của tr tớ cũng thấy hay lắm,nói đến kế toán thì hvtc ổn hơn nhg mà kế toán ngân hàng thì cô t bảo là món đặc trưng của hvnh, bản thân t học cũng thấy vậy, bạn nên tham khảo xem nha.;)

Sách của HVNH bìa màu đỏ phải k bạn. Mình vào trường hỏi nhưng chỉ có quyển bìa màu xanh à. huhu

Quyển mình tìm mua là quyển màu xanh bạn ạ, của TS Trương Thị Hồng. Do không tìm thấy quyển đấy nên mình đã tìm mua 1 quyển khác tương tự nhưng thấy ko như ý lắm vì nó hơi sơ sài. Mình đang muốn tìm hiểu về kế toán ngân hàng nên bạn nào biết sách nào hay thì giới thiệu cho mình với nhe.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên