Hỏi: đề thi vào ngân hàng Sacombank khối chuyên viên QHKH cá nhân

NĂM NAY SACOM ĐỔI ĐỀ THI 60 CÂU TRONG VÒNG 30 PHÚT THÌ PHẢI. AI THI RỒI POST LÊN CHO MỌI NGƯỜI BIẾT VỚI.

mình mới thi hôm 1/8. đã có lịch phỏng vấn trên web và bên nhân sự hội sở yêu cầu bổ sung bản thông tin ứng viên trên tài khoản. nhưng chắc là sẽ được tham gia phỏng vấn.
Ai có kinh nghiệm phỏng vấn tại vị trí này chỉ cho mình với. hiện tại mình đang ôn về tín dụng.
p/s CVKHCN của sacombank thi 60 câu trong vòng 30p trong đó có khoảng 10 câu anh văn, 10 câu IQ và 1 vài câu về xã hội. còn lại là nghiệp vụ chủ yếu về luật tín dụng.

mình mới thi hôm 1/8. đã có lịch phỏng vấn trên web và bên nhân sự hội sở yêu cầu bổ sung bản thông tin ứng viên trên tài khoản. nhưng chắc là sẽ được tham gia phỏng vấn.
Ai có kinh nghiệm phỏng vấn tại vị trí này chỉ cho mình với. hiện tại mình đang ôn về tín dụng.
p/s CVKHCN của sacombank thi 60 câu trong vòng 30p trong đó có khoảng 10 câu anh văn, 10 câu IQ và 1 vài câu về xã hội. còn lại là nghiệp vụ chủ yếu về luật tín dụng.
Chủ yếu là luật tún dụng thôi hả bác, ko biết đề ntn nhỉ? Chúc bác thi gặp nhiều may mắn! Công thành danh toại nhé

B thi ở CN nào vậy??

mình thi Thanh Hóa. IQ thì đơn giản. av thì cũng bt. còn nghiệp vụ thì khá rộng đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên