Review Hỏi liên quan đến môi trường làm việc tại NH Bưu điện Liên Việt

Chào mọi người,
Mình mới có email đậu vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp ngân hàng Liên Việt chi nhánh tỉnh và dự kiến tiếp nhận công việc vào 1/06. Mình không học ngân hàng ra có 3 năm kinh nghiệm làm việc.
Anh,chị em và các bạn chia sẻ giúp em về môi trường làm việc, áp lực, gồm những chỉ tiêu hàng tháng như thế nào?, thưởng khi đạt kpi? ở vị trí trên với. Mình thử việc 2 tháng, liệu được đào tạo bài bản không vậy? và thử việc có đặt nặng chỉ tiêu không vậy?
Còn lương mình cũng đã có thư mời nên biết rõ mức lương rồi ạ.
Mọi người có tài liệu gì về vị trí trên gửi cho mình được không ạ?
Thanks cả nhà

bạn sẽ đc đào tạo tân tuyển nên không sao, thử việc không có chỉ tiêu nhé, nhưng cũng nên kiếm đc khách hàng để viếc báo cáo.

Cám ơn bạn nhé. minh lo chỉ tiêu khi thử việc vì mình k phải dân ngân hàng gốc. nên vào chắc phải học nhiều hơn

m cũng vừa nộp hồ sơ vào LVB tỉnh vị trí Hỗ trợ ptr kinh doanh, k biết có được gọi pv ko. M có 5 năm kinh nghiệm kinh doanh nhưng k liên quan ngân hàng. Đang hóng

Bạn ơi, cho mình hỏi phỏng vấn vị trí của bạn có khó không? Cần chuẩn bị kiến thức gì? M lo nhất phần nghiệp vụ. help me!

Nếu chưa có kinh nghiệm thì thường k hỏi quá nhiều nghiệp vụ đâu bạn. Mà mỗi chi nhánh một kiểu cũng không biết rõ nữa bạn ah. Cố gắng lên nha

mình cũng có mail dự kiến tiếp nhận công việc thử việc 2 th. nhưng không thấy dự kiến tiếp nhận cv.và đợi hơn 7 ngày rồi chưa có thư mời làm việc chính thức :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên