Review [HELP]Về làm việc tại Ngân hàng Liên Việt

Tình hình là em dạo này về quê đang rất bi đát. Hôm nọ có một chỗ người quen hứa giúp cho vào chỗ chi nhánh LienVietPostBank tỉnh.Các bác cho em hỏi có nên vào Ngân hàng Liên Việt trong thời gian này không ah.lương thưởng với áp lực huy động ra sao a.Em cảm ơn.Hi!:">

Ý em là vào đó là phải mất chi phí cỡ hơn 100 trai đấy ạ.Em muốn hỏi về áp lực huy động và môi trường làm việc bên đó.Các bác có kn tư vấn giùm thằng em cái.

Thời buổi này có công việc là mừng rồi bạn ơi. Áp lực ở đâu cũng vậy thôi. Chẳng ở đâu việc nhàn lương cao đâu ?

Thế chi phí như thế có mặn quá không các bác.Tại ở tỉnh em thì Liên Việt mới và hơi yếu so với các NH lớn khác.Hic, khó nghĩ quá...

có là thích rồi, không biết mình dốt hay là nhà tuyển dụng chưa thấy khả năng của mình nhỉ, sao giờ này vẫn vất vưởng với cái nghề mình chả thích tẹo nào

Ý em là vào đó là phải mất chi phí cỡ hơn 100 trai đấy ạ.Em muốn hỏi về áp lực huy động và môi trường làm việc bên đó.Các bác có kn tư vấn giùm thằng em cái.

100 trai thì tính đường sang agri ấy, nghe nói huy động agri đâu có hổ báo như các ngân hàng khác.hjxx

Nếu có ý muốn về quê công tác thì đây cũng ko phải là 1 lựa chọn tồi đâu !Có bạn làm LienViet chi nhánh LA này,được đưa vào thì ko áp lực lắm đâu!Sếp gánh chỉ tiêu hộ nhiều lắm !Còn thân cô thế cô vào dễ bị đì chỉ tiêu lắm !haha ;))
Muốn cuộc sống ko quay mòng mòng,ít áp lực thì về quê cũng hay ! 8->

mất 100 triệu thì ở nhà nghỉ cho khỏe, vừa đỡ phải làm việc; vẫn có tiền tiêu; đỡ áp lực doanh số, đồng nghiệp.... bla bla. hoặc bạn lấy 100 triệu đó làm việc khác có khi còn tốt hơn vào ngân hàng

Agri thì không có cái giá 100 trai đâu bác ợ.Mà bên đó họ nhét đầy COCC rồi, mình không có cửa đâu.Liên Việt có hay cho out nhân viên không hoàn thành chỉ tiêu không ạ.Bác nào làm LV rồi tư vấn cho e cái chỉ tiêu của QHKH với!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên