Hỗ trợ download miễn phí tại trang Tailieu.vn Version 2

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
B

badday03

Guest
Dear all,

Do nhu cầu dowload tài liệu trên trang Tailieu.vn của các UBER rất nhiều, trước kia có Banker @tanmafia hỗ trợ nhưng do bận công việc nên không thể hỗ trợ các bạn được nữa. Các bạn có thể tham khảo topic cũ:

Nay mình tiếp tục công việc đó, và mở ra chuyên mục Hỗ trợ download tài liệu V2 trên UB với mong muốn giúp các bạn có thể tải tài liệu một các dễ dàng và hoàn toàn không phải mất tiền như khi tải trực tiếp trên trang đó nữa.

Mọi tài liệu mình sẽ up lên Mediafire để các bạn có thể dễ dàng tải về. Và các bạn khác cũng có thể dễ dàng tải về nếu muốn! Và up vào #1 này cho dễ theo dõi hơn :d

Mình mới đăng ký tài khoản trên Fshare của FPT - Nên từ giờ mình sẽ ko up lên MF nữa mọi người nhé :)

Cách thức yêu cầu:
Các bạn có nhu cầu tải tài liệu trên trang Tailieu.vn chỉ cần post Link tài liệu dưới topic này Tài liệu của các bạn sẽ được mình up và gửi lại Link tài liệu trong vòng 24h.

Chúc các bạn sẽ có được tài liệu như mong muốn :)

Danh mục tài liệu đã dowload:
1. LV Hạch toán vốn bằng tiền tại công ty cổ phần kỹ thuật Thủy sản Đà Nẵng:
Link gốc:
Link MF
2. LV Nâng cao chất lượng thẩm định tín dụng trong hoạt động cho vay khách
Link gốc:
Lin MF:
3. Đề án: Xác định đối tượng kiểm toán và hình thành phương thức kiểm toán
Link Fshare:
4. Đề án “Xác định đối tượng kiểm toán và hình thành phương pháp kiểm toán 1
Link Fshare:
5. Đề án: Vai trò của kiểm toán độc lập trong việc kiểm tra,kiểm soát các doanh nghiệp Việt Nam
Link Fshare:
6. Đề án: Trình tự chuẩn bị kiểm toán trong kiểm toán báo cáo tài chính
Link Fshare:
7. Đề án: Những vấn đề lý luận chung về kiểm toán doanh thu
Link Fshare:
8. Mối quan hệ giữa chức năng kiểm toán với trách nhiệm của kiểm toán viên về chất lượng kiểm toán báo cáo tài chính
Link Fshare:
9. Mối quan hệ giữa chức năng kiểm toán với trách nhiệm của kiểm toán viên về chất lượng kiểm toán báo cáo tài chính 1
Link Fshare:
10. Luận văn tốt nghiệp "Hoàn thiện Kiểm toán chu trình hàng tồn kho trong Kiểm toán báo cáo tài chính tại Công ty cổ phần Kiểm toán - Tư vấn thuế"
Link Fshare:
11. Luận văn “Các loại bằng chứng kiểm toán và phương pháp kỹ thuật thu thập bằng chứng kiểm toán”
Link Fshare:
12. Áp dụng thẻ điểm cân bằng tại các DN Dịch vụ VN
Link Fshare:
13. Bài tập tình huống về scorecard
Link Fshare:
14. Essentials of balanced scorecard
Link Fshare:
15: LV Thac sĩ Vận dụng cân bằng điểm balanced scorecard trong danh gia thanh qua hoat dong tai truong Cao dang Su pham Trung uongTP HCM
Link Fshare:
16: Lý thuyết Balanced score card
Link Fshare:
17. Phát triển hệ thống thẻ cân bằng điểm
Link Fshare:
18. Slide Tìm hiểu về Balanced Scorecard
Link Fshare:

tailieu.vn/bst/14-luan-van-hay-nhat-ve-mon-kiem-toan-cho-sinh-vien-dai-hoc.1109.html"

Mình đang viết báo cáo thực tập và khóa luận về kiểm toán, bạn [MENTION=47519]badday03[/MENTION] giúp mình nhé.
Mình cảm ơn nhiều!

tailieu.vn/bst/14-luan-van-hay-nhat-ve-mon-kiem-toan-cho-sinh-vien-dai-hoc.1109.html"

Mình đang viết báo cáo thực tập và khóa luận về kiểm toán, bạn [MENTION=47519]badday03[/MENTION] giúp mình nhé.
Mình cảm ơn nhiều!

Bạn [MENTION=40265]jianastro[/MENTION] tải file trên #1 nhé. Có 2 tài liệu bị trùng và 3 tài liệu cuối ko tải được do file gốc đã bị xóa. :)

mình ko biết bạn down trên này được ko, nếu được giúp mình nhé bạn [MENTION=47519]badday03[/MENTION]!
"doc.edu.vn/tai-lieu/luan-van-hoan-thien-quy-trinh-danh-gia-trong-yeu-va-rui-ro-trong-kiem-toan-bao-cao-tai-chinh-tai-cong-ty-tnhh-dich-vu-tu-45331/"

Giúp mình down cái này với

Bạn badday ơi down giùm mình list này nhé. Mình mới register nên k post link dc, bạn giúp giùm nhé

tailieu.vn/doc/luan-van-phan-tich-tinh-hinh-tai-chinh-cong-ty-co-phan-duong-bien-hoa-thuc-trang-va-giai-phap.1529085

tailieu.vn/doc/de-tai-phan-tich-tinh-hinh-tai-chinh-cong-ty-co-phan-bat-dong-san-dien-luc-dau-khi-viet-nam-pvl-.1330535

tailieu.vn/doc/de-tai-phan-tich-hoat-dong-kinh-doanh-cong-ty-co-phan-banh-keo-bien-hoa.1332775

tailieu.vn/doc/luan-van-phan-tich-tinh-hinh-tai-chinh-tai-cong-ty-may-hoa-binh.1497301

tailieu.vn/doc/luan-van-phan-tich-tinh-hinh-hoat-dong-kinh-doanh-cong-ty-co-phan-banh-keo-bien-hoa-bibica.636826

tailieu.vn/doc/luan-van-tot-nghiep-phan-tich-tinh-hinh-tai-chinh-cua-cong-ty-co-khi-xay-dung-va-lap-may-dien-nuoc.33439

tailieu.vn/doc/luan-van-phan-tich-tinh-hinh-tai-chinh-tai-cong-ty-san-xuat-bao-bi-ca-hang-xuat-khau.1211886

tailieu.vn/doc/luan-van-phan-tich-tinh-hinh-su-dung-von-kinh-doanh-cua-cong-ty-co-phan-duong-bien-hoa-.1519441

tailieu.vn/doc/bao-cao-tot-nghiep-phan-tich-tinh-hinh-hoat-dong-san-xuat-kinh-doanh-cua-cong-ty-co-phan-may-sai-g.718486

Đang chọn đề tài về pttc mà chưa chọn dc c.ty nên down hơi nhiều. tải sớm giùm mình nhé, thanks nhiều nhiều. ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên